PreGE2025 ACT- WAZALENDO lieni kimyakimya msipige kelele

PreGE2025 ACT- WAZALENDO lieni kimyakimya msipige kelele

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
CHADEMA ni chama chenye watu wenye hoja. Ndiyo maana CCM baada ya kushindwa wanateka na kuua!
Kama Watanzania wapenda mabadiliko watakubali Chadema ife badi nitajuwa kiwango cha ujinga na ueleqa mdogo kipo juu.
CHADEMA ni akili kubwa sana! In fact ni above next level.. Haiwezi kufa Leo wala kesho
 
Mambo ccm inayowafanyia watanzania kama ingekuwa Kenya, ccm wote na serikali yao wangekuwa wameisha kimbia nchi. Yaani mahosipitalini hakuna dawa, sheleni hakuna walimu wala vitabu halafu mijitu inatumia kodi za wananchi kutengeneza vyama vya siasa fake, na kununuwa pikipiki na magari ya kijani. Halafu magari hayo yanatembea mitaani watanzania hata kuyawasha na kibiliti wanashindwa. Hivi na katuloga?
IMG-20250522-WA0044.jpg
 
Mkuu naskia Madeleka amehamia ACT kwa mkakati maalumu. Ni kweli?
 
Kazi mliyotumwa ya kuifubaza CUF mliifanya kwa weledi mkubwa sana kiasi kwamba kwasasa CUF si lolote si chochote mbele ya siasa za Tanganyika nachelea kusema na visiwani pia..!

Vema msijisahau kwamba ile ilikuwa ni kandarasi na mlilipwa.. Ilikuwa ni biashara japo ya kificho kwakuwa haikuwa na stakabadhi za malipo! Na kwa namna fulani mliinyima mamlaka ya mapato, mapato yake stahiki..

Kandarasi ikiisha kambi inafungwa.. Wahusika wanatawanyika.. Sasa tawanyikeni.. Kandarasi mpya si yenyu tena! Zali limemwangukia CHAUMIA

CHAUMIA ndio habari ya mjini kwasasa .. Kwenye kandarasi ya kuifubaza CHADEMA.. sijui watafanikiwa kwa kiasi gani lakini nijuavyo kwa hakika CHADEMA sio CUF

Nimeona mahali ACT wameanza kulia...someni alama za nyakati.. Kama macho hayaoni.. Basi masikio yenu yasikie
Hii Thread inatakiwa iwe laminated na itunzwe Kwenye Frame 🖼️ na makumbusho yote au Billboard za matangazo. RESPECT BRO.
 
Cuf ilikufa kifo cha Asili na aliyeiua cuf ni lipumba na msajili akishirikiana na sisiemu
 
Kama huna matusi basi hujawa kada wa Chadema . KAZI YAO MATUSI. Wanapigania Demokrasia lakini hawajui Demokrasia . Kwao mtu yeyote ambae sio Chadema atapewa majina yote mabaya .
Uongo
Ccm ndo hawajajua wanachopigania ndo maana wako tayari kupoteza watu Kwa gharama yyt kukwepa ukweli
Bora tusio na vyama
 
CHAUMIA ndio habari ya mjini kwasasa .. Kwenye kandarasi ya kuifubaza CHADEMA.. sijui watafanikiwa kwa kiasi gani lakini nijuavyo kwa hakika CHADEMA sio CUF

Nimeona mahali ACT wameanza kulia...someni alama za nyakati.. Kama macho hayaoni.. Basi masikio yenu yasikie
Zee toa kabwela na lee poo mbavu akili zao sawa kabisa
 
Katika makosa ambayo Maalim(RIP) alifanya ni kuhamia ACT. Au pengine siyo makosa bali alijua anachokifanya kwa sababu hata kuingia kwenye serikali ya kupewa slesi ya mkate haijakaa sawa. Huwezi kushiriki kwenye serikali halafu hapo hapo ukajiita ni mpinzani wa hiyo serikali.
Pole sana
 
atika makosa ambayo Maalim(RIP) alifanya ni kuhamia ACT. Au pengine siyo makosa bali alijua anachokifanya kwa sababu hata kuingia kwenye serikali ya kupewa slesi ya mkate haijakaa sawa. Huwezi kushiriki kwenye serikali halafu hapo hapo ukajiita ni mpinzani wa hiyo serikali.


heri nusu shari kuliko shari kamili mambo haya tuulize wanzabari wenyewe neema ya serikali ya umoja wa kitaifa tunayoipata tukianza wizara ya afya inayosimamia na upinzani inafanya vizuri nk
 
chadema wana tabia mbovu sana

wana tabia ya excuses

yaani their own weaknesses badala wajilaumu wenyewe kwa kua na akili ndogo na kufanya makosa yanayowa cost hua wanaishia kulalamikia watu wasiohusika

wao hawafanyagi kosa,hapana,it is always others

CUf did blunders,act wakafaidika

chadema is doing blunders wanaofaidika ni chaumma na act na maccm

chadema sasa wanachofanya now,malalamiko,wao hawana kosa,hapana ,ni wengine ndio wana makosa

kama juzi wanamlalamikia mbowe

juzi kati wanailalamikia ccm

leo wanailalamikia aCT

mpaka mwisho wa siku chadema inayeyuka watamlalamikia sijui nani

yaani chadema ni mataahira,ccm,act,chaumma ni competitors wenu,na kazi zao ni kuiua chadema kama chadema inavyotaka kuwaua wao

chadema inadhani chaumma au act au ccm ipo hapa kuwa-treat vizuri na kuwaabudu sijui blah blah,wapo hapa kuua competitors,ndio maana ya competition

you motherfvckers will never learn!
Chadema will never die niamini mimi
 
Si mlishasusia uchaguzi mkuu, mnataka huruma ya nini? Tuliwaonya kuhusu kumfurusha Mbowe.
Uchaguzi nani kaususia? Uchaguzi hautafanyika abadan nakuambia.
Leo ni mwezi May na tayari mshavurugana. Mnagombana mpaka wananchi wa nchi zingine sababu ya NO REFORMS NO ELECTION halafu hamuelewi kuwa sasa mashambulizi ni toka kila upande wa dunia?
Leo ubalozi wa Tanzania Nairobi unalindwa na polisi ili waandamanaji wasije uchoma moto, hamuambiwi ukweli na magazeti yenu Uhuru na Majira bali uongo wa Makalla!
Mlikuwa hamjaelewa maana ya neno KUKINUKISHA! Sasa ndio hivi, mtanuka kuliko kinyesi na hapigi kura mtu maana hata wanaccm (jina) wameshashtuka na watawamwaga.
 
ACT sijui kiliwakosea nini kile chama.

Kweli hata wewe unaandika propaganda ya bei rahisi hivi.

Eti kazi mliyopewa ya kuiua CUF mbona umeandika uongo wa wazi.

Au katika ushabiki wa siasa mtu akiwa chama fulani basi.anajitoa akili ili tu aonekane nae ni mpingaji.

Tujifunze siasa za hoja na kuiishi demokrasia tunayoitaka.

Hivi ndugu zangu wanaChadema kwanini mnakuwa na unafiki sana na kuwa hamuiishi demokrasia.

Mtu akiwa upande wenu mtamuita kila jina zuri kamanda,mpambanaji,askari,komando n.k ila akiamua tu kujiondoa ndio mnaanza sasa kumpaka mavi.

Mnakuwa kama wale watu wanaoachana na wapenzi wao wanaanza kuyasema mabaya ya mpenzi wake au kumsingizia mabaya mpenzi wake ili aonekane mbaya.

Mfano hawa waliojitoa Chadema wakati huu na kujiunga na Chaumma mlikuwa mnawaimba na kuwapa sifa za kila aina na hata wale waliosema kuwa hawa mnaowaona makamanda sio makamanda ni wachumia tumbo.Mlibisha na hadi wengine mkawatukana leo kiko wapi.

Jifunzeni kuiishi demokrasia katika siasa duniani kote wanasiasa wengi wapo kwa maslahi yao kwanza na waliowaweka hapo ndio sasa atafata maslahi ya wananchi kwa wale wanasiasa wachache.

Kipindi kina Zitto wako bungeni aliwahi kupeleka hoja ya kupunguza mapato ya mbunge.Matokeo yake walioongoza kumpinga ni wapinzani wenzie na wakasema anatafuta sifa.Yaani waliacha kujadili hoja wakaanza kumjadili mleta hoja.

Chadema kama kweli mnazijua siasa acheni kuwajadili kila siku wale walioamua kwenda Chaumma ni haki yao na maamuzi yao tuache muda uamue wenyewe.

Mimi ni miongoni mwa watu ambao nilitamani Lissu awe mwenyekiti wa Chadema ili kuleta siasa za uhalisia nchini.

Ila shida kubwa ya ndugu zangu wanachadema baadhi yenu nyie ndio mnajiona wapinzani pekee hapa Tanzania na wengine vibaraka.Nyie ndio mnajiona mko sahihi kuliko binadamu yeyote hapa Tanzania.

Hapana lazima mbadilike kama namna tunavyotaka CCM wabadilike vinginevyo ni sawa na kutaka kuwatoa afadhali kidogo na kuwaingiza potelea mbali.
 
ACT sijui kiliwakosea nini kile chama.

Kweli hata wewe unaandika propaganda ya bei rahisi hivi.

Eti kazi mliyopewa ya kuiua CUF mbona umeandika uongo wa wazi.

Au katika ushabiki wa siasa mtu akiwa chama fulani basi.anajitoa akili ili tu aonekane nae ni mpingaji.

Tujifunze siasa za hoja na kuiishi demokrasia tunayoitaka.

Hivi ndugu zangu wanaChadema kwanini mnakuwa na unafiki sana na kuwa hamuiishi demokrasia.

Mtu akiwa upande wenu mtamuita kila jina zuri kamanda,mpambanaji,askari,komando n.k ila akiamua tu kujiondoa ndio mnaanza sasa kumpaka mavi.

Mnakuwa kama wale watu wanaoachana na wapenzi wao wanaanza kuyasema mabaya ya mpenzi wake au kumsingizia mabaya mpenzi wake ili aonekane mbaya.

Mfano hawa waliojitoa Chadema wakati huu na kujiunga na Chaumma mlikuwa mnawaimba na kuwapa sifa za kila aina na hata wale waliosema kuwa hawa mnaowaona makamanda sio makamanda ni wachumia tumbo.Mlibisha na hadi wengine mkawatukana leo kiko wapi.

Jifunzeni kuiishi demokrasia katika siasa duniani kote wanasiasa wengi wapo kwa maslahi yao kwanza na waliowaweka hapo ndio sasa atafata maslahi ya wananchi kwa wale wanasiasa wachache.

Kipindi kina Zitto wako bungeni aliwahi kupeleka hoja ya kupunguza mapato ya mbunge.Matokeo yake walioongoza kumpinga ni wapinzani wenzie na wakasema anatafuta sifa.Yaani waliacha kujadili hoja wakaanza kumjadili mleta hoja.

Chadema kama kweli mnazijua siasa acheni kuwajadili kila siku wale walioamua kwenda Chaumma ni haki yao na maamuzi yao tuache muda uamue wenyewe.

Mimi ni miongoni mwa watu ambao nilitamani Lissu awe mwenyekiti wa Chadema ili kuleta siasa za uhalisia nchini.

Ila shida kubwa ya ndugu zangu wanachadema baadhi yenu nyie ndio mnajiona wapinzani pekee hapa Tanzania na wengine vibaraka.Nyie ndio mnajiona mko sahihi kuliko binadamu yeyote hapa Tanzania.

Hapana lazima mbadilike kama namna tunavyotaka CCM wabadilike vinginevyo ni sawa na kutaka kuwatoa afadhali kidogo na kuwaingiza potelea mbali.
jamaa wana propaganda za kisenge sana yaani

and it is getting old

sasa wamegeukia Chaumma

the same way,watapitwa sasa hivi!
 
Back
Top Bottom