ACT-Tanzania yapata usajili wa kudumu!

ACT-Tanzania yapata usajili wa kudumu!

UKAWA ndio habari ya mujini! mpaka moto wa ukawa ufe mjuwe mtakuwa mmeungana na dada yenu ccj. Mna bahati mbaya kuzaliwa kipindi kimoja na ukawa.!!! aaaah aaaah Baada ya kusajiliwa safari ya kaburini hiyoooo!!!!!

ujio wa chama makini cha ACT uMESABABISHA UKAWA IMECHUJA
 
ni wakati sasa kwa watanzania kuacha siasa za ubabaishaji na kujiunga na chama makini cha ACT ili wapate ukombozi wa kweli
 
Naanza kutilia mashaka umakini wa Msajiri wa vyama vya Siasa Mhe. Judge Mtungi. Inawezekana vipi judge MAKINI asajiri acronym ya ACT kuwa chama cha Siasa Tanzania? Acronym ya ACT is an International registered trade mark ya Atermisinin Combination Therapy (ACT). Waswahili sisi tunaiita DAWA MSETO ya kutibu malaria. Huyu judge Mtungi anahitaji dose ya ACT atakuwa amepata cerebral malaria!

Haijalishi maana ukitaka kujua vifupisho vingine vya ACT ni pamoja na Anglican Church of Tanzania, upo hapo. Sioni shida maana kama WAMA ya Mama Kikwete ilisajiliwa huku kuna shirika linaitwa WAMA kama Wakala wa Makanisa na lipo hapo Buguruni, basi Msajili wa vyama siyo peke yake.

Tuendelee nao, maana issue hapa ni nani huyo Kiongozi wake mkuu anayetegemewa? Tujuze sisi tutamuunga mkono kama ana mashiko
Alamsiki
 
Chagadema apo kisebusebu na kiroho papo.. Wanatafuta pa kukimbilia ila hawapaoni..
 
Lengo kuu la vyama kama ACT-Tanzania ni kuua vyama vya upinzani visikue. Watanzania kuweni macho na vyama kama ACT-Tanzania. Soma vizuri historia ya mwenyekiti wa muda wa ACT-Tanzania. Juzi juzi alianzisha sijui chama gani kila mtu anajua leo ana ACT-Tanzania. Watanzania wenzangu hasa wapenda mageuzi ya ya kweli ya siasa na kimfumo kataeni kwa nguvu zenu zote kupinga vyama vya namna hii.
 
Naanza kutilia mashaka umakini wa Msajiri wa vyama vya Siasa Mhe. Judge Mtungi. Inawezekana vipi judge MAKINI asajiri acronym ya ACT kuwa chama cha Siasa Tanzania? Acronym ya ACT is an International registered trade mark ya Atermisinin Combination Therapy (ACT). Waswahili sisi tunaiita DAWA MSETO ya kutibu malaria. Huyu judge Mtungi anahitaji dose ya ACT atakuwa amepata cerebral malaria!

unless you grow up,then you will understand. Can u tell the article of the political party's act that forbid that?
 
Chama cha upinzani kiongozwe na ufadhili wa CCM? Utani huo wala hawana lolote la maana
 
CCJ nayo imefia wapi? Sasa hapo kama mtu anaone yeye ni maarufu aende akajiunge huko. Ila ni imani yangu hiki hakiwezi hata kuikaribia CDM na CUF basi tu ni propaganda lkn nzuri zaid waTZ wengi siku hizi wajanja.
 
..vyama vipya vya siasa vya nini tena TZ???huu ni uthibitisho wa ubinafsi na uchu wa madaraka walionao wanasiasa wa nchi hii.....taifa hili tayari lina utitiri wa vyama vya siasa.....uwepo wa vyama vya siasa si tatizo la taifa hili....inasikitisha sana...yanini utitiri huu wa vyama usio na tija kwa taifa??....taifa hili halitakombolewa na utitiri wa vyama....bali watu makini watakaokuwa tayari kujitoa muhanga kupambana na maadui wa taifa hili....yaani ubinafsi....anguko la maadili ya umma...ufisadi na rushwa...maradhi...ujinga...umaskini na mengine mengi.....nchi hii imeathirika kupita maelezo na ubinafsi wa viongozi wetu....na ndio maana watu wanakimbilia kuanzisha vyama vya siasa...ni ubinafsi tu huu.....
 
eheee!! Sijakusoma

Sisi tunalipwa, wacha utani kabisa hii ndiyo kazi yetu kuu. Tuko kule New-Zealand karibu sana uone kazi zetu tuko makini sana.
Hatuna tofauti na Auction Company kama Majembe, Yono.
Wao wakiwa kazini huwa wanasema 'kwa idhini tuliyopewa na mahakama' sasa sisi hatusemi kwa idhini tuliyopewa na CCM hapana tuko kimya kimya hata hapa usimwambie mtu. Kimya.
 
Mwalimu Kaijage na dotto C. Rangitatu Zitto na wengineo naomba kuuliza swali moja tu, Hiki chama chenu kimesajiliwa kwa Jina gani na mngetaka mkitangaze kwa kutumia jina gani?

Nauliza hivyo kwasababu nimekuta yapo majina mawili au hata matatu pengine yanatumiwa na nyie watu, Kuna ACt - Wazalendo na kuna ACT Wazawa. Je hivi ni vyema viwili vipya vya siasa au ni chama kimoja? Na kwanini kama ni chama kimoja mtumie majina mawili tofauti? hii inaweza kudhihirisha kuwa chama kipya kichanga kabisa Tanzania tayari kina mpasuko.
 
Last edited by a moderator:
ACT-Wazalendo
ACT-Tanzania
ACT-Wazawa

Yote hayo yamesajiliwa! Mi ninayo kadi ya ACT-Tanzania, sijui nimeibiwa.
 
ACT Wasaliti, ACT zito, na ACT Waasisi
 
Back
Top Bottom