ACT-Tanzania yapata usajili wa kudumu!

ACT-Tanzania yapata usajili wa kudumu!

ACT-Tanzania chama makini, vilevile tuko kule New Zealand hii huku TZ ni branch tu.
Kule New Zealand tunajulikana sana kwa kazi zetu za kupambana na vyama vinavyosumbua chama tawala
 
ACT-Tanzania chama makini, vilevile tuko kule New Zealand hii huku TZ ni branch tu.
Kule New Zealand tunajulikana sana kwa kazi zetu za kupambana na vyama vinavyosumbua chama tawala

ndio akili zenu hizo,,,,poleni sana
 
attachment.php
 
Chagadema presha zimewapanda... wanatokwa povu kama wamenyweshwa sumu.
Act-tz ndo leo naamini kama hili chama litatisha sana... hata kabla halijazaliwa, bado ni mimba tu chagadema walishaanza kupukutika kitambo kwa kusikia ujio wa act-tz.
Mwishowe wameamua kujificha kwenye mwanvuli wa UKAWA kwa kuwalubuni vyama washirika...

Ama kweli jeshi la watu watatu limetisha kwa kuweka historia ya aina yake... pipooooz pawa cku hz wanapanga kwenye nyumba ya ukawa kwa kukimbia kivuli cha act-tz.
Wolking corpse wamtishe nani siada zina wenyewe sio wasaka tonge marehemu waliojua siasa kwa kununuliwa nguo za ndani na soksi
halafu uwalinganishe na majabari ya sisa waende wakaongezewe masanduku mengine
 
dotto C.Rangimoto

Hongereni sana kwa kufanikiwa Kusajili chama na karibuni kitaa tupambane kumuondoa mkoloni mweusi.

Ombi langu ni moja tu, Je naweza Kupata KAtiba ya ACT, pia kuweza Kujua Muundo wa ACT kitaifa ukoje, pila Kusahahu Sera na Itikadi zao. nadhani nikipata katiba nitayapata yote hayo.

H
 
Last edited by a moderator:
Safi sana ACT tunahitaji upinzani wenye mbinu mbadala, karibuni katika duru za siasa
 
ACT imepewa rasmi hati ya kumkomboa mtanzania .. Watanzania wamefurahi sana kwa ujio wa chama makini cha ACT
 
chama makini cha ACT kinajiandaa kuchukua nchi mwakani
 
ACT imepewa rasmi hati ya kumkomboa mtanzania .. Watanzania wamefurahi sana kwa ujio wa chama makini cha ACT
Michango yako humu huwa yaonesha kuwa wewe hata kidato cha pili hujakanyaga.

Chama kinapewa Cheti cha kifo rasmi unashabikia,mara wewe gamba,mara ACT..yaonesha live kuwa huu ni mradi wa magamba.

Nakumbuka michango kama hii alikuwa akitoa mwenye ID m23
 
Ahaaaa!! True? I like that!!
Kwa hiyo mkishamaliza kuiua Chadema CCM wakatawala mtapata nini? Kumbe nyie ni Wapinzani wa Cdm kwa sababu waisubua CCM? Makubwa jamani!!!
Naaam, sisi ACT-Tanzania chama makini tuko kwa ajili ya kupambana na Chadema TU. Hii ndiyo kazi yetu tuliyopewa wandugu.
Wanaisumbua sana CCM sasa tunataka tuwamalize.
 
dotto C.Rangimoto

Hongereni sana kwa kufanikiwa Kusajili chama na karibuni kitaa tupambane kumuondoa mkoloni mweusi.

Ombi langu ni moja tu, Je naweza Kupata KAtiba ya ACT, pia kuweza Kujua Muundo wa ACT kitaifa ukoje, pila Kusahahu Sera na Itikadi zao. nadhani nikipata katiba nitayapata yote hayo.

H

kaka mbona haraka sana,,,,kila kitu utapata tuu,,,mambo mazuri hayataki haraka. Katiba ipo subirini mtawekewa mara baada ya kuwa tayari kuwekwa hadharani,
 
Last edited by a moderator:
Ahaaaa!! True? I like that!!
Kwa hiyo mkishamaliza kuiua Chadema CCM wakatawala mtapata nini? Kumbe nyie ni Wapinzani wa Cdm kwa sababu waisubua CCM? Makubwa jamani!!!

Sisi tunalipwa, wacha utani kabisa hii ndiyo kazi yetu kuu. Tuko kule New-Zealand karibu sana uone kazi zetu tuko makini sana.
Hatuna tofauti na Auction Company kama Majembe, Yono.
Wao wakiwa kazini huwa wanasema 'kwa idhini tuliyopewa na mahakama' sasa sisi hatusemi kwa idhini tuliyopewa na CCM hapana tuko kimya kimya hata hapa usimwambie mtu. Kimya.
 
zitto hajachukua kadi yake,mhaini mwenzie ndiye katibu mkuu

Mwananchi: Jaribio la kutaka kuipindua nchi kwa mujibu wa sheria zetu ni kosa la namna gani ndugu wakili?
Wakili : Ni kosa la uhaini! (anamjibu huku kamkazia macho!)
Mwananchi : anatikisa kichwa kwenda juu na chini!
 
Naanza kutilia mashaka umakini wa Msajiri wa vyama vya Siasa Mhe. Judge Mtungi. Inawezekana vipi judge MAKINI asajiri acronym ya ACT kuwa chama cha Siasa Tanzania? Acronym ya ACT is an International registered trade mark ya Atermisinin Combination Therapy (ACT). Waswahili sisi tunaiita DAWA MSETO ya kutibu malaria. Huyu judge Mtungi anahitaji dose ya ACT atakuwa amepata cerebral malaria!

Mbona huzungumzi CCM ( County College of Morris)
CCM( College-Conservatory of Music), hakuna mwenye trade make yake
 
Watanganyika anzisheni kampuni na viwanda mtoe ajira kwa watanganyika waliojazana mijini wakiendesha pikipiki na kuuza takataka kutoka China... Mnaanzisha ATC, ABC, DDC what a hell???
 
Wewe ndiyo unaumwa, unahitaji ACT tena yenye nembo ya jani iliyothibitishwa WHO. Kama ni hivyo hebu nenda kwa Mtungi usajiri chama kwa acronym ya CCM umwambie abbreviation yake ni Chama Cha Makini (CCM), uone kama atakisajiri?
Una hoja nzuri lakini umesahau kuwa moja ni dawa na kingine ni chama cha Siasa kwa hiyo ni vitu viwili tofauti.
 
Back
Top Bottom