ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

ACT Tanzania wamepata wapi pesa za promo star Tv?

ACT imeletwa mahususi kwaajili yakugawa kura zaupinzani,hasa kipindi hiki ambacho ccm imekalia kutikavu na anayetumika hapa ni ZZK

Kama mlijua ACT imekuja kugawa kura za upinzani kilichowazuia kutoa ushauri na kuwasihi viongozi wenu kuyamaliza kiutu uzima haya matatizo ili kuepusha mpasuko wa chama ni nini? Watu mmewafukuza na wapuuzi kama wewe mkashangilia na kukenua mimeno juu watu wametafta mbadala wa kuendeleza mapambano ndo mnakuja kujificha kwenye kivuli cha ccm? Pumbavu wakubwa. Wala hamna cha ccm, wachawi wa chadema ni Mbowe, Slaa, Lema na Lisu. Na chama kikisambaratika tafuteni hao watu muwapige mawe mpaka wafe.
 
Aisee matangazo yamelipiwa hadi humu JF, ngoja tuone nwisho wake ninini

Nadhani mwisho naye mfadhili Ccm atachoka kuhudumia
Maana hata zile za utangulizi zitto keshaanza kumzulumu Limbu teh teh teh...
 
Chagadema hamna uwezo wakuckua dola kamwe.
siku hizi na wewe umekuwa mtabiri lakini jiandae kurudi kwenu burundi utawala wa CHADEMA unaingia ikulu mwaka huu na sisi hatutaki wakimbizi vibaka kama wewe.
 
Kama mlijua ACT imekuja kugawa kura za upinzani kilichowazuia kutoa ushauri na kuwasihi viongozi wenu kuyamaliza kiutu uzima haya matatizo ili kuepusha mpasuko wa chama ni nini? Watu mmewafukuza na wapuuzi kama wewe mkashangilia na kukenua mimeno juu watu wametafta mbadala wa kuendeleza mapambano ndo mnakuja kujificha kwenye kivuli cha ccm? Pumbavu wakubwa. Wala hamna cha ccm, wachawi wa chadema ni Mbowe, Slaa, Lema na Lisu. Na chama kikisambaratika tafuteni hao watu muwapige mawe mpaka wafe.

Hao uliowataja ndio watu pekee wanao waumiza kichwa Ccm mpaka rais wao Ki fupi majembe hahaha...mnatamani wafe kama John wataishi kwa uwezo wa mungu mpaka siku ukombozi wa taifa hili unapatikana.
 
Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.
Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.
Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?
Mbona kabla ya zitto hatukuona matangazo hayo?
Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT inazo kwa sasa,kabla ya zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

Mkakati maalum wa kuvuruga kura Za ukawa kuelekea uchaguzi Mkuu ...

Zitto + Hamad Rashid
 
Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.
Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.
Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?
Mbona kabla ya zitto hatukuona matangazo hayo?
Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT inazo kwa sasa,kabla ya zitto kujiunga na baada ya kujiunga.

mwaka wenu huu mlivyokuwa mnamfukuza mlidhani mmemkomoa kumbe mmejimaliza sasa hamlali povu linawatoka.
 
Chadema Chama langu la Zamani linanifurahisha sana. ACT wakitangaza Harambee ya kukichangia chama Chadema wanakandia eti chama gani hakina hela kazi kuchangisha...kana kwamba chadema hawatembezagi bakuli.

ACT Wakilipia promo na matangazo au kuandaa mkutano hii misukule utasikia ikihoji eti hela wanatoa wapi, wengine ooh ccm ndo inawaandalia mikutano, wengine ooh hela za escrow, wengine PAC... hahaha yani ilimradi kila mtu aseme lakwake.

Hii inadhihirisha ni kiasi gani Chadema wamechanganyikiwa, wengine kizunguzungu, wengine wanakata viuno mradi kujitoa ufahamu ile msemo wa misukule ya ufipa utimie.
Na bado mtaisoma namba. Kesho naelekea kahama ni mwendo wa kusambaza uzalendo kwa kauli mbiu.

VUA GAMBA,VUA GWANDA,VAA UZALENDO. Act tunasonga.

U
 
Hata mi nashangaa mpaka TBCwanapigiwa promo, hapo ndo naamini huenda ni ccm b
 
mwaka wenu huu mlivyokuwa mnamfukuza mlidhani mmemkomoa kumbe mmejimaliza sasa hamlali povu linawatoka.

Ccm roho imewauma sana huyu mdukuzi kukamatwa na kutimuliwa
Sasa udukuzi wa vikao vya chama imebaki historia
Ndio maana ghafla mmekuwa ACT wote lakini amini nawaambieni huu moto wa Ukawa hauzimiki tena kamwe hata mngeunda ACT kama mia mwaka huu lazima mfutike pale magigoni.
 
Wanaogawa kura za upinzani ni slaa na mbowe kwa kuendekeza siasa za ubaguzi na udikteta

Hakika nami nasikitika! Hata kama ni kweli beyond reasonable doubt kwamba Zito alikuwa kirusi ndani ya Chama, nadhani haikuwa busara kumuengua instantly. Siasa za Zitto zimewateka wengi hata sisi tusio na vyama. Tumeona dhahiri hatua iliyo katika nia ya kumfukuza Zitto ni tishio la ustawi wa kambi ya upinzani. Kwa kuwa alishagundulika ya kuwa ni tatizo, ilikuwa ni vema kumuacha kama anavyoachwa Shibuda ili asiweze kuleta mgawanyiko wa kura za upinzani. Ili kunusuru hilo, ikotokea kwamba naye anasapoti ukawa msimnyanyapae. Siasa za zito ni siasa za kitaifa
 
Mkakati maalum wa kuvuruga kura Za ukawa kuelekea uchaguzi Mkuu ...

Zitto + Hamad Rashid

Upuuzi mtupu watu mnawafukuza wenyewe kwa tuhuma za uongo ili kulinda maslahi ya masultan wa vyama alafu mnakuja na viroja vya kutumiwa?

Nani asiyejua Hamad Rashid kafukuzwa na Sharif Hamad kulinda kiti chake cha ukatibu Mkuu Cuf? Hata nyie chadema mnalijua hilo na mlikua mkilisema sana hapa miaka ya nyuma ila kwakuwa mmeamua kuwa wanafiki kwa kuomba hifadhi ya CUF ndani ya UKAWA sasa hivi ndio mnajifanya kupondea eti Hamad anatumika. Mbona kabla ya ukawa hamkuyasema.

Mchawi wa upinzani ni wapinzani wenyewe... hao viongozi wakishakamata ruzuku za vyama hawataki kuchomoka kwenye nafasi zao utafikiri walizaliwa nazo au chama hakina watu wengine wenye weredi wa kuongoza.

Uchu wa madaraka na ruzuku ndo limekua janga la Demokrasia Tanzania.
 
Hakika nami nasikitika! Hata kama ni kweli beyond reasonable doubt kwamba Zito alikuwa kirusi ndani ya Chama, nadhani haikuwa busara kumuengua instantly. Siasa za Zitto zimewateka wengi hata sisi tusio na vyama. Tumeona dhahiri hatua iliyo katika nia ya kumfukuza Zitto ni tishio la ustawi wa kambi ya upinzani. Kwa kuwa alishagundulika ya kuwa ni tatizo, ilikuwa ni vema kumuacha kama anavyoachwa Shibuda ili asiweze kuleta mgawanyiko wa kura za upinzani. Ili kunusuru hilo, ikotokea kwamba naye anasapoti ukawa msimnyanyapae. Siasa za zito ni siasa za kitaifa

Pwhahaha aisee we unaakili kweli!
Aachwe ili aendelee kuhudhuria vikao vya chama na kumpelekea taarifa nape na kinana
Hizo sifa na ushauri mpelekee cheo na mrema sio kwenye chama makini kama CDM
 
Haitaji kutumia nguvu nyingi kujuwa chama cha ACT ni cha mafisadi na majambazi kama alivyokwisha kukiri mwenyekiti wao Limbu.
Nasema hivi maana haiwezekani hata kidogo "eti baada tu ya zitto kuchukuwa kadi waanze promo kwenye Tv kana kwamba wanapata ruzuku.
Kama sio wezi na matapeli wamepata wapi pesa za matangazo ya kila wakati Star tv?
Mbona kabla ya zitto hatukuona matangazo hayo?
Tutafakari sura hizi mbili ambazo ACT inazo kwa sasa,kabla ya zitto kujiunga na baada ya kujiunga.
Ulitaka ACT mfu? Lipi jema kwako? Ulitaka ifaanywe harambee kama cdm. Kumbe nyuma ya pazia kuna sura tofauti???
 
Upuuzi mtupu watu mnawafukuza wenyewe kwa tuhuma za uongo ili kulinda maslahi ya masultan wa vyama alafu mnakuja na viroja vya kutumiwa?

Nani asiyejua Hamad Rashid kafukuzwa na Sharif Hamad kulinda kiti chake cha ukatibu Mkuu Cuf? Hata nyie chadema mnalijua hilo na mlikua mkilisema sana hapa miaka ya nyuma ila kwakuwa mmeamua kuwa wanafiki kwa kuomba hifadhi ya CUF ndani ya UKAWA sasa hivi ndio mnajifanya kupondea eti Hamad anatumika. Mbona kabla ya ukawa hamkuyasema.

Mchawi wa upinzani ni wapinzani wenyewe... hao viongozi wakishakamata ruzuku za vyama hawataki kuchomoka kwenye nafasi zao utafikiri walizaliwa nazo au chama hakina watu wengine wenye weredi wa kuongoza.

Uchu wa madaraka na ruzuku ndo limekua janga la Demokrasia Tanzania.

Mchawi wa wapinzani ni wapinzani wenyewe Hahaha...nakubaliana na wewe,
Kama zitto alivyo mchawi kwa CDM sasa
Na Hamad alivyo mchawi kwa CUF
Chini ya mchawi mkuu Ccm!
Sasa hivi UKAWa wanatembea na uwepo wa mungu wachawi wote wapo kwenye tanuru wanateketea kwa moto tu!
 
Back
Top Bottom