ACT-Tanzania vipi tena?

ACT-Tanzania vipi tena?

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,347
Reaction score
26,153
Mbona kimya? Tuamini kuwa alizaliwa Kigoma na kuishia Mwanza? Kuanzisha,kukuza na kuendeleza chama cha siasa ni jambo kubwa. Si jambo la kukurupuka na kujaribu. Ndiyo mjue kuwa wenye vyama vyao walijitoa na kuvifikisha hapo vilipo
 
CCM wamegoma kutoa fedha baada ya kuona hakina mwelekeo kwani wanaogopa kupoteza fedha kama ilivyotokea kwa ADC
 
ACT imejaa telee.. inachanja mbuga kwa kasi sana. watanzania wanakipenda sana hiki chama
 
CCM wamegoma kutoa fedha baada ya kuona hakina mwelekeo kwani wanaogopa kupoteza fedha kama ilivyotokea kwa ADC

ACT ni chama kinachokua kwa kasi sana.. vijana na wanawake wote wa tanzania wanaipenda sana act
 
ACT imejaa telee.. inachanja mbuga kwa kasi sana. watanzania wanakipenda sana hiki chama

endelea kuota ndoto za jioni! huwezi anzisha chama cha upinzani kwa ufadhili wa ccm ukafanikiwa,teh teh teh teh
 
endelea kuota ndoto za jioni! huwezi anzisha chama cha upinzani kwa ufadhili wa ccm ukafanikiwa,teh teh teh teh

ACT imeanzishwa kwa ufadhili wa watanzania wazalendo
 
Ndugu yangu Petero, hatuwezi kuviendesha vyama vya upinzani kwa ufanisi kwa kutegemea ushabiki na ku shout bali kwa mikakati ya kisayansi.
 
Mbona kimya? Tuamini kuwa alizaliwa Kigoma na kuishia Mwanza? Kuanzisha,kukuza na kuendeleza chama cha siasa ni jambo kubwa. Si jambo la kukurupuka na kujaribu. diyo mjue kuwa wenye vyama vyao walijitoa na kuvifikisha hapo vilipo
Safari yao Mwanza ilikuwa ngumu sana. Inabidi wajipange upya.
 
Zito kugoma kujiunga hadharani kumeifanya ccm kuvuta pumzi kwanza. Hilo lilikuwa sharti la msingi ili ccm waweze kuibomoa cdm.

Zito ameshtuka, ACT hawana mbele wala nyuma kwa sasa.
 
Zito kugoma kujiunga hadharani kumeifanya ccm kuvuta pumzi kwanza. Hilo lilikuwa sharti la msingi ili ccm waweze kuibomoa cdm.

Zito ameshtuka, ACT hawana mbele wala nyuma kwa sasa.

act haina mwanzilishi. ni mali ya watanzania. wewe ni mwehu
 
Kweli chadema kumejaa mazuzu badala ya kunusuru chama chao kinachozama muda wote jicho liko act poleni
 
Kuna mtu humu akiona neno ACT akili yote inahama, anatiririka kama kachomolewa kichwa. sijui anaumia na nini!?
 
Back
Top Bottom