Kweli chadema kumejaa mazuzu badala ya kunusuru chama chao kinachozama muda wote jicho liko act poleni
umeona eeeh chadema ni mazuzu
Kweli chadema kumejaa mazuzu badala ya kunusuru chama chao kinachozama muda wote jicho liko act poleni
act haina mwanzilishi. ni mali ya watanzania. wewe ni mwehu
Ni wapi nimesema ni mali ya mtu fulani? Ficha ujinga wako please.
kishindo cha ACT KINAITETEMESHA NCHI.. chadema ndio slaaaaaa ludisha kadi ya ccm
Ndugu yangu Petero, hatuwezi kuviendesha vyama vya upinzani kwa ufanisi kwa kutegemea ushabiki na ku shout bali kwa mikakati ya kisayansi.
nani amekuambia zito yuko act?
Ni wapi nimesema hivyo?
mikakati imefail mapema mbona?kuanzisha na kuendesha chama cha upinzani mpaka kikubalikj na kiaminiwe kama CDM si jambo la lelemama,ndo maana waliovipigania vyama hivi huwa sio wavumilivu wanapoona dalili yoyote ya usaliti.refer ya hamad rashid CUF na Zito CDM
ACT imeanzishwa kwa ufadhili wa watanzania wazalendo
kishindo cha ACT KINAITETEMESHA NCHI.. chadema ndio imeshakufa
ACT ndio chama bora kabisa cha upinzani. hakina ubaguzi wa dini, kanda wala kabila
wana mwanza wameikubali sana ACT ..hiki chama kinapendwa sana mwanza
eti maccm nayo ni watz wazalendo!!!!????teh teh teh teh teh teh teh......
ACT inaitisha sana chadema,,, chadema wakisikia act wanaweweseka
labda kimemtetemesha mkeo!!!!
hivi unaongelea mwanza ipi???? labda kama kuna nyingine tofauti na hii ninayoishi mimi!!!!
endelea kuchumia tumbo,bila huu upambe wako wa kipuuz na kujitoa ufahamu huwezi kwenda choo!!!
ACT inaitisha sana chadema,,, chadema wakisikia act wanaweweseka