ACT-Tanzania vipi tena?

ACT-Tanzania vipi tena?

ACT Ipo n inajenga chama sasa waratibu wanazunguka mikoani kupata wanachama na tunapokelewa kwa kishindo sana
 
Nakumbuka siku ile mtangazaji kawapiga swali,,WAASISI WENU KINA NANI? Jamaa walibabaika sana aisee,,hawakutaja!! Afu wanahubiri uwazi,,pyeee
 
wazalendo do u mean wasaliti au ..................................WASALITI NDIO WANZILISHI WA CHAMA CHENU

unajua maana ya usaliti wewe? sisi wachaga watu wote wanaotupinga ni wasaliti... ACT ni chama cha ukombozi
 
unajua maana ya usaliti wewe? Sisi wachaga watu wote wanaotupinga ni wasaliti... Act ni chama cha ukombozi


ukombozi una0itajika tanzania ni kuwatoa watanzania kwenye utawala wa ccm ............................how can this this be possible through act-tanzania while they are getting fund from ccm

where are the source of cash inflow ( kama sio ccm direct or indirect)
 
ukombozi una0itajika tanzania ni kuwatoa watanzania kwenye utawala wa ccm ............................how can this this be possible through act-tanzania while they are getting fund from ccm

where are the source of cash inflow ( kama sio ccm direct or indirect)

hiyo fund kutoka ccm uliitoa wewe? ukiambiwa ulete ushahidi utaweza kweli? acha porojo wewe
 
hiyo fund kutoka ccm uliitoa wewe? ukiambiwa ulete ushahidi utaweza kweli? acha porojo wewe


Kunywa maji kwanza mkuu. Kama ACT ina vijana 30 milioni kama ulivonijibu kwenye uzi mmoja, kwa nini unapambana peke yako?
 
Nakumbuka siku ile mtangazaji kawapiga swali,,WAASISI WENU KINA NANI? Jamaa walibabaika sana aisee,,hawakutaja!! Afu wanahubiri uwazi,,pyeee

Yaaa nakumbuka alikuwa Yvona Kamuntu Hao Gwanchele Robert
 
Back
Top Bottom