[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji13] [emoji13] [emoji13]Dah! Hiyo ni njia ya wife wako kukwambia urudi fasta, kitumbua kinamuwasha.
Wee jose unataka jamaa afe na presha nini?Kashaliwa mtu tayari hapo
asife na presha awe mpole tuWee jose unataka jamaa afe na presha nini?
Aisee unamfanya mapigo ya moyo yaende mbioasife na presha awe mpole tu
ndio maisha ya ndoa hayo..awe makiniAisee unamfanya mapigo ya moyo yaende mbio
Dah inauma sana kugongewa mwanamke wako tena kwa yeye kujitongozesha!inasikitisha sana
Yeah mkuu halafu unakuta ni boya mdogo tu anamkazaDah inauma sana kugongewa mwanamke wako tena kwa yeye kujitongozesha!
ha ha haha kwa hiyo Jamaa anajifnya spana !!?Yeah mkuu halafu unakuta ni boya mdogo tu anamkaza
Halafu ukamfanyaje mkuu baada ya kumkamata red handedwee jamaa bado sana uwezo wako wa kulewa mimi mke wangu aliwahi niambia wanaume wengi wananitongoza ...hapo ananiambia yupo na mwanaume wake hapohapo ili wasikilize nitajibu nini. nikamwambia nitakujiu baada ya wiki ksiha nikanyamaza nikawa nimejua kuwa wanakula jamaa, nikanyamaza kimya nikamfuatilia kimyamkimya nikamkamata live...wewe unaamini hafanyi hivyo. wewe umekosea kumjibu ungekaa kimya halafu kama msomi kweli unamkamata.
yeah mkuuha ha haha kwa hiyo Jamaa anajifnya spana !!?
Dah ila wanawake wana mambo ya kifala sana sometimes, unaweza mpa kila kitu ila lazma atatongozwa na mtu baki kisha aanze kumchekea chekea kisenge kama huyo wa mtoa mada. Mwishoni lazma aliwe tu maana kwa ushahidi wa maongezi kashalegea hapo laki anaitaka by any means!Yeah mkuu halafu unakuta ni boya mdogo tu anamkaza
Yaani mwanangu acha tu aisee, tuna kazi na hawa viumbe, hapo sidhani kama alichomoa kwa kweliDah ila wanawake wana mambo ya kifala sana sometimes, unaweza mpa kila kitu ila lazma atatongozwa na mtu baki kisha aanze kumchekea chekea kisenge kama huyo wa mtoa mada. Mwishoni lazma aliwe tu maana kwa ushahidi wa maongezi kashalegea hapo laki anaitaka by any means!
anampigia RPC aliyekaribu anamwambia usisumbuke kunitafuta mimi nakuja CELL mwenyewe usisumbue vijana wako. Hivyo ndivyo atakafanya. maana ameshasema ataua bila kukusudia...Halafu ukamfanyaje mkuu baada ya kumkamata red handed
Hahahah!anampigia RPC aliyekaribu anamwambia usisumbuke kunitafuta mimi nakuja CELL mwenyewe usisumbue vijana wako. Hivyo ndivyo atakafanya. maana ameshasema ataua bila kukusudia...