๐๐๐ฅ๐ฅ๐ฅ๐ฅUkisikia mimi na lewa kila siku, acha upumbavu wa kuiiga. wewe ulikia wapi kuna binadamu hapungikiwi na pesa yeye pombe tu๐๐
Utafeli hizo,figo maini sisi tutabaki tukiwacheka tu ๐๐๐๐๐
Naona leo umeamua kupambana na walevi wenzio.Ukisikia mimi na lewa kila siku, acha upumbavu wa kuiiga. wewe ulikia wapi kuna binadamu hapungikiwi na pesa yeye pombe tu๐๐
Utafeli hizo,figo maini sisi tutabaki tukiwacheka tu ๐๐๐๐๐
Bonge la boo hadi mate yamenitoka
Daaah๐๐Bonge la boo hadi mate yamenitoka
Sauwa๐คฃ๐คฃPunguza kutumia keupe
Naona leo umeamua kupambana na walevi wenzio.
Ana attack ๐Naona leo umeamua kupambana na walevi wenzio.
Bichwa kome wewe ni shoga?hatukujui humu usiogope kusema ukweliBonge la boo hadi mate yamenitoka
Akikupa jibu nitag.Bichwa kome wewe ni shoga?hatukujui humu usiogope kusema ukweli
Dogo usiwe unanitag kwenye upuzi na kinyaa.
Ni mwendo wa gongo na butuka la wanzuki mkuu utakufa ww kwa kuendekeza mbunyeUkisikia mimi na lewa kila siku, acha upumbavu wa kuiiga. wewe ulikia wapi kuna binadamu hapungikiwi na pesa yeye pombe tu๐๐
Utafeli hizo,figo maini sisi tutabaki tukiwacheka tu ๐๐๐๐๐