stable-negro
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 509
- 347
Habari za muda wakuu...?
Nimeletewa simu aina ya Acer liquid Z200 iliyokuwa ina tatizo kwenye booting; changamoto niliyoipata baada ya kuiflash na original firmware ambayo nimeidownload kutoka website ya mediatek, tatizo limeisha japo kumeibuka changamoto nyingine ambapo sim 1 na 2 hazsomi line za mitandao ya Tanzania mpaka moja kati ya Sim Card iwe ya Telcel (according to notification inayotokea)
Kwa yeyote mwenye maarifa ya nini cha kufanya au mwenye link ambayo ina firmwares zinazoweza kutatua tatizo moja kwa moja naomba anisaidie wakuu.
Nimeletewa simu aina ya Acer liquid Z200 iliyokuwa ina tatizo kwenye booting; changamoto niliyoipata baada ya kuiflash na original firmware ambayo nimeidownload kutoka website ya mediatek, tatizo limeisha japo kumeibuka changamoto nyingine ambapo sim 1 na 2 hazsomi line za mitandao ya Tanzania mpaka moja kati ya Sim Card iwe ya Telcel (according to notification inayotokea)
Kwa yeyote mwenye maarifa ya nini cha kufanya au mwenye link ambayo ina firmwares zinazoweza kutatua tatizo moja kwa moja naomba anisaidie wakuu.