Abunuasi na kisa cha punda


DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
1
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 1 0
ABUNUASI NA KISA CHA PUNDA..jirani yake abunuasi alikua anataka punda kwa ajil ya kusafirisha mizigo yake,akamwendeaabunuasi akamwabia jiran naomba niazimishe punda wako,abunuas akamjibu mimi sina punda,jamaa akafadhaika sana akawa anatoka lkn kabla ajakwenda mbali akamsikia punda akilia toka kwa abunuasi akarudi haraka akamwambia abunuasi umesema huna punda lkn nimeskia mlio wake,abunuasi akamjibu kwan unataka punda au mlio?akimaanisha yeye ana mlio tuu lkn hana punda..
 
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
teh teh umenikumbusha kile kisa cha Abunuwasi aliazima sufuria ya mtu akaitumia siku ya kurudisha akarudisha na kisufuria kidogo..akamwambia mwenye mali kuwa sufuria imezaa...jamaa akafurahia mbaya kabisa...baada ya siku kadhaa Abunuwasi akarudi tena kuomba sufuria...jamaa akachangamka sana akijua itarudi na nyingine.....ukapita muda bila Abunuwasi kurudisha.....siku moja akakutana naye njiani akamwambia mbona hujarudisha sufuria yangu? Abunuwasi akamwambia samahani ile sufuria ilikufa....jamaa akahamaki haiwezekani sufuria kufa...Abunuwasi akamwambia kila kinachozaa hufa......
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,111
Likes
14,165
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,111 14,165 280
hahahahaaaa ndio sisiemu hawa, wna bastola tu lakini hawana risasi...
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
1
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 1 0
teh teh umenikumbusha kile kisa cha Abunuwasi aliazima sufuria ya mtu akaitumia siku ya kurudisha akarudisha na kisufuria kidogo..akamwambia mwenye mali kuwa sufuria imezaa...jamaa akafurahia mbaya kabisa...baada ya siku kadhaa Abunuwasi akarudi tena kuomba sufuria...jamaa akachangamka sana akijua itarudi na nyingine.....ukapita muda bila Abunuwasi kurudisha.....siku moja akakutana naye njiani akamwambia mbona hujarudisha sufuria yangu? Abunuwasi akamwambia samahani ile sufuria ilikufa....jamaa akahamaki haiwezekani sufuria kufa...Abunuwasi akamwambia kila kinachozaa hufa......
kwa kwa kwaa
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
9,662
Likes
1,167
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
9,662 1,167 280
dah! Huyu jamaa ni noma
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
hahahahaaaa ndio sisiemu hawa, wna bastola tu lakini hawana risasi...
Hahahaha! Hatuogopi bastola sisi...hawajiamini, ndo mana wameanza kutisha watu na bastola....tutafika tu hata iweje. Tanzania yenye neema imekaribia kupatikana!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
teh teh umenikumbusha kile kisa cha Abunuwasi aliazima sufuria ya mtu akaitumia siku ya kurudisha akarudisha na kisufuria kidogo..akamwambia mwenye mali kuwa sufuria imezaa...jamaa akafurahia mbaya kabisa...baada ya siku kadhaa Abunuwasi akarudi tena kuomba sufuria...jamaa akachangamka sana akijua itarudi na nyingine.....ukapita muda bila Abunuwasi kurudisha.....siku moja akakutana naye njiani akamwambia mbona hujarudisha sufuria yangu? Abunuwasi akamwambia samahani ile sufuria ilikufa....jamaa akahamaki haiwezekani sufuria kufa...Abunuwasi akamwambia kila kinachozaa hufa......
bushbaby;kwa kweli umenikumbusha mbali sana,...nimecheka si kipolepole!
 
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
5,609
Likes
25
Points
135
Gagurito

Gagurito

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
5,609 25 135
Napenda vituko vya abunuwasi sana!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,246
Likes
14,120
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,246 14,120 280
kile kisa cha majuha watatu mnakikumbuka?
majuha wenyewe imebainika ni nape, lusinde na mwigulu joke!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,215,726
Members 463,375
Posts 28,557,733