Abood yapata Ajali!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abood yapata Ajali!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Jan 23, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    MZIMU wa ajali unaendelea kuisumbua kampuni ya mabasi ya Abood! Mchana wa leo basi lake lingine limepata ajali eneo la Mtego wa Simba, nje kidogo ya mji wa morogoro. Basi hilo, lenye namba za usajili T453 AES, lilikuwa likitoka Morogoro kuelekea jijini Dar es salaam. Limegonga kwa nyuma Trekta aina ya Masey Ferguson (pichaji juu) lenye namba za usajili T 583 ALK, na baade kumgonga mzee mmoja laiyekuwa akiendesha baiskeli akitoka kuchota maji kisimani. Katika ajli hiyo hakuna mtu aliyekufa lakini hali ya dereva wa trekta na yule wa baiskeli, zimeelezwa kuwa ni mbaya sana na wako hospitalini.

    Source: Dastan Shekidele, Morogoro
     

    Attached Files:

  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona picha ya global publishers hii?
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Alituma huko, ameshindwa kuweka humu kwanza coz sio member wa JF!!!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,759
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa na Mungu awape nguvu majeruhi
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole kwa majeruhi, ahsante kwa taarifa.
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    [​IMG]



    [​IMG]

    Tatizo ni kutokuwa na viwango mbadala vya barabarani i.e. Signs, speed limit at certain area etc .... ..

    Watanzania wataendelea kufa tu kama Inzi hadi pale watakapojua Serikali yao haiwajali. RIP waliopata ajali.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    Nani....?
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    abood,abood,abood,hata mwez haujaisha,dah!ntaendelea kupanda HOOD
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aluuuuuuh!!!very serious....................................
     
  10. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    miundo mbinu ya barabara inachangia sana kwa ajali hizi
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hata madereva wanachangia jamaa kaligonga vibaya hilo trekta
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,756
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kwa nini ajali Bongo hazipungui kama kwa wenzetu?
     
  13. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    madereva wengi ma maroli na mabasi ni vilaza
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,491
    Likes Received: 845
    Trophy Points: 280
    Oh pole sana walopata ajali, haya mabasi ya huyu bwana huwa nayaita machinjachinja kama rangi yao. me kwenda moro natumia Hood badala ya haya. Mwenye nayo yuko busy na mihadhara kwenye redio yake badala ya kuangalia usalama wa wasafiri!
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    wapunguze spidi
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mkuu RIP ya nini tena akati ushaambiwa hakuna mtu aliefariki?
     
  17. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chinja chinja damu ikimwagika mambo yanakuwa mukideee
     
Loading...