Abdalah Msamba is no more..............


M

mandemba

Senior Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
103
Likes
2
Points
35
M

mandemba

Senior Member
Joined Apr 7, 2012
103 2 35
Nguli wa soka hapa bongo aliyewahi kutamba na timu za sigara na simba jijini dar Abdalah Ramadhan "MSAMBA" amefariki dunia usiku wa kuamkia leo...............



MORE UPDATE TO COME.....
 
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,575
Likes
1,777
Points
280
Age
53
rushanju

rushanju

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,575 1,777 280
Rip msamba
 
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
949
Likes
140
Points
60
J

JIWEGANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2013
949 140 60
R.I.P ABDALLAH!!!:shock:
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
rip kaka
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,524
Likes
10,528
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,524 10,528 280
Mungu amrehemu sawasawa na fadhili zake!

Tafadhali Rage, rambi rambi za huyu msichikichie kama mlivyofanya za Mafisango
 
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
Rest in peace,poleni familia na wadau wote
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Poleni familia ndugu na marafiki zake. Apumzike kwa amani.
 
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
1,216
Likes
43
Points
145
Mtingaji

Mtingaji

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
1,216 43 145
Mungu amrehemu sawasawa na fadhili zake!

Tafadhali Rage, rambi rambi za huyu msichikichie kama mlivyofanya za Mafisango
Rage kila kitu anapitia, unakumbuka alipitiaga na mpira ya FIFA? Tenga shughulikia shughuli nzima ya kumlaza ndugu yetu kwa heshima zote za kimichezo. RIP Msamba!
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0
polen na samahan nn wanajamv tujuzen abdala msamba alkuwa nan
 
MANI

MANI

Platinum Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
6,963
Likes
2,993
Points
280
MANI

MANI

Platinum Member
Joined Feb 22, 2010
6,963 2,993 280
Mungu amrehemu na awape subira na uvumilivu wafiwa !
 

Forum statistics

Threads 1,273,431
Members 490,382
Posts 30,481,413