Aaargh...!!!!! hata kama ndo ratiba bana..!!!!


Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Ki M-Pesa changu kimezingua nikawasiliana na watu wa voda wakanambia nije Mlimani city for a solution, nikaamua niwahi huku kabla sijaenda kuripoti kibaruani kwa mhindi, kufika hapa naambiwa wanaanza kutoa huduma saa tatu, aaargh nimekereka balaa na hela nazihitaji
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,736
Points
2,000
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,736 2,000
Haya makampuni ya simu za mikononi yanakera sana Baba V. Utaratibu wao mzuri shida ni implementation mbovuu.. ptuu.. Nway piga simu kwa mkoloni wako kuwa utakam leti. POLE WEE
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Haya makampuni ya simu za mikononi yanakera sana Baba V. Utaratibu wao mzuri shida ni implementation mbovuu.. ptuu.. Nway piga simu kwa mkoloni wako kuwa utakam leti. POLE WEE
Ishu sio kwa mkoloni wangu kaka Arushaone ,yaani hadi sasa tupo watu kama hamsini kwenye foleni ambao laiti kama wangefungua saa mbili tungekuwa tumeshahudumiwa na kuondoka, sijui wanapenda foleni ndefu ili waonekane wanafanya kazi sana !!??? aaargh.....!!
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Points
1,225
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 1,225
Ki M-Pesa changu kimezingua nikawasiliana na watu wa voda wakanambia nije Mlimani city for a solution, nikaamua niwahi huku kabla sijaenda kuripoti kibaruani kwa mhindi, kufika hapa naambiwa wanaanza kutoa huduma saa tatu, aaargh nimekereka balaa na hela nazihitaji
yaani haya makampuni ya simu siku hizi kama wapiga ramli hawaaminiki.
Bora uweke hela yako kwenye Kibubu nyumbani kwako.
Pole Baba V
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
tatizo la waswahili huwa hawajui customer care hata kidogo sasa saa tatu siku za kawaida je weekend si ndo itakuwa saa nne na nusu..

komaa tu uhudumiwe Baba V
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
yaani haya makampuni ya simu siku hizi kama wapiga ramli hawaaminiki.
Bora uweke hela yako kwenye Kibubu nyumbani kwako.
Pole Baba V
Yaani hawa jamaa hovyo kabisa, wanakuja hapa kwa madaha, hivi sijui wabongo kwa nini tunaridhika na vitu vidogo namna hii!??? aaargh....!!!!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
tatizo la waswahili huwa hawajui customer care hata kidogo sasa saa tatu siku za kawaida je weekend si ndo itakuwa saa nne na nusu..

komaa tu uhudumiwe Baba V
Mkuu ndetichia yaani hovyo sana hawa watu, maadam nimeshatibua ratiba zangu nyingine, no way, itabidi nikomae hadi mwisho
 
Last edited by a moderator:
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Points
1,195
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 1,195
pole, vp mhindi wako alikuelewa baada ya kufika kibaruani??
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Haya makampuni ya simu za mikononi yanakera sana Baba V. Utaratibu wao mzuri shida ni implementation mbovuu.. ptuu.. Nway piga simu kwa mkoloni wako kuwa utakam leti. POLE WEE
@A1 Sijaelewa unamaana makampuni ya simu za mikononi, au Kampuni za mikononi za simu?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,284,337
Members 494,038
Posts 30,821,664
Top