A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

A-Z Sakata la picha za utupu za Menina!

Yani huwa nikimuona mke wa Mwijaku nakasirika kama ndugu yangu vile.

Mwijaku sio tu mauzauza, ni mshenzi aliyepitiliza. Ila mkewe ndio haambiwi na anasemaga waziwazi kwenye ndoa yake hasikilizi mtu hata ndugu zake alishawaambia!

Alikuwa na kazi ya maana mnooo, hata sasa yuko vizuri japo haiwezi kufikia UN!
kosea kote sio mahusiano na watu wakigoma uchawi mbele nyuma dini
 
Yani huwa nikimuona mke wa Mwijaku nakasirika kama ndugu yangu vile.

Mwijaku sio tu mauzauza, ni mshenzi aliyepitiliza. Ila mkewe ndio haambiwi na anasemaga waziwazi kwenye ndoa yake hasikilizi mtu hata ndugu zake alishawaambia!

Alikuwa na kazi ya maana mnooo, hata sasa yuko vizuri japo haiwezi kufikia UN!
Huyo kamroga nakwambia Wanaume wa huo mkoa baadhi ni nuksi ukidate nao wakiona una nyota nzuri .
 
Back
Top Bottom