MILL8
JF-Expert Member
- Aug 27, 2015
- 1,836
- 881
mbona povu smUmepata wa kukutia mimba uweke rekodi ya mwanaume wa kwanza Afrika kubeba mimba?
mbona povu smUmepata wa kukutia mimba uweke rekodi ya mwanaume wa kwanza Afrika kubeba mimba?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Hamna hujajuaNimejua chanzo cha uzi wako wa leo [emoji23]
Huu uzi nao ulikua kama mfano katika uzi wako bhana..[emoji23] [emoji23] [emoji23] Hamna hujajua
Yaap but I'm not one of them I've somebody to cry on his shoulder for now an very much in[emoji813] [emoji813] [emoji813] [emoji8] [emoji8] [emoji8] wit him@Shunie si eti eeehh!Huu uzi nao ulikua kama mfano katika uzi wako bhana..
Yani ulivyojibebisha kwenye hii post imetisha sana, huyo jamaa yupo humu ndani au?Yaap but I'm not one of them I've somebody to cry on his shoulder for now an very much in[emoji813] [emoji813] [emoji813] [emoji8] [emoji8] [emoji8] wit him@Shunie si eti eeehh!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470]Yani ulivyojibebisha kwenye hii post imetisha sana, huyo jamaa yupo humu ndani au?
Ukipendwa pendekaaaawYani ulivyojibebisha kwenye hii post imetisha sana, huyo jamaa yupo humu ndani au?
I concur with you. Huku ndo wanadharau single moms. Sema wanajichosha pia maana sisi wala hatujifichi na tunawapenda watoto wetu kama kitu gani sijui.Hivi single mother's nini mpk mtu ajihisi ni inferior?!!
Mbona ni vitu vya kawaida sana ktk maisha!!
Mimi niseme ukweli wangu sehemu pekee niliyoona single mothers wanadharaulika ni jf!!ila katka maisha ni vitu vidogo mnoo!na wanaolewa kama wengine tu!mifano ipo hai mingi tu!
Mungu ndo anajua mwenza wa mtu ktk haya maisha
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji2] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470] [emoji470]
Naunga mkono hojaUkipendwa pendekaaaaw
HatariiiYaap but I'm not one of them I've somebody to cry on his shoulder for now an very much in[emoji813] [emoji813] [emoji813] [emoji8] [emoji8] [emoji8] wit him@Shunie si eti eeehh!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] utajijuuuuuu[emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108]Hatariii
Mbona nshajijuuuu[emoji23] [emoji23] [emoji23] utajijuuuuuu[emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108] [emoji108]
[emoji817] [emoji817] [emoji817]Naunga mkono hoja
Mahaba niueeee!!!mahaba niteketezeee!!;;Mbona nshajijuuuu
Pendana mama pendanaaaaa.Mahaba niueeee!!!mahaba niteketezeee!!;;
Uwiiii soon nakuona hiyo siku itakuwa balaaaaHaha ubize binamu na kazi natafuta vya kuja kugawa huko maana June natimba hukoo