A serious Complain Kwa Vodacom-Mpesa

A serious Complain Kwa Vodacom-Mpesa

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Posts
3,930
Reaction score
4,939
Walasalam,

Naomba kama Kuna Mfanyakazi Yeyote wa Vodacom atusaidie wapi tunaweza peleka lalamiko likatatuliwa bila kusumbuliwa na Majibu ya hao Customer Cares.

Hivi Majuzi Vodacom wameintroduce kuwa unaweza lipia Bidhaa yoyote kwa kutumia Mpesa, na Kweli kuna mahala iwe Supermaket, Dula la Dawa au Hata Shell za mafuta wameweka vipeperushi vyao vya kuruhusu kulipa kwa Mpesa.

Sasa hivi Jana mimi nikiwa Mhanga Mmojawapo, Nimelipa bidhaa niliyokuwa naihitaji kwa Mpesa, Cha ajabu kumbe muda ule nafanya ule Muhamala Vodacom walikuwa na Matatizo yao ya Kimtandao, mimi nikafanya muhamala wangu mapa Mwisho , kwangu hela ikatoka na kwa yule ninayemlipa hela haikufika, Hivyo kwa kifupi nikanyimwa hiyo bidha niliyoihitaji mpaka Muda huu.

Baada ya kwasiliana na Vodacom kupitia hawa vijana wao wa Customer care walichonijibu kuwa wana tatizo hivyo wanalishughulikia nikawauliza for how long wanatarajia kutatua hiulo tatizo, Kama ilivyo kawaida ya hawa vijana wa customer care huwa hawajui chochote zaidi ya kusema tatizo linatatulika.

Jana nikakubali kuwa mjinga ila leo nikawapigia tena uzuri leo kapokea Mkaka nikamuuliza akanijibu kama majibu niliyojibiwa na Huyo Mfanyakazi wao wa Kike , Nilichomuuliza ni Kuwa mumeruhusu tuweze kulipa Huduma hata ikiwezekana M<adawa kwa kutumia huduma yenu, Sasa kama ningekuwa ninamnunulia Mgonjwa Dawa Je madhara haya ningerudishiwaje? Kama angekluwa ni Mgonjuwa na nipo Duka la Dawa na nimelipia nikihitaji nipewe dawa mgonjwa wangu apone na hali ikabadirika ningefidiwaje?

Wapendwa hili limenitokea mimi lakini sijawachoka, kama kuna mtu anajua wapi naweza kulodge claim za huu usumbufu naomba anisaidie. na Hii ni Kwa mitandao yote.,.......
 
wasumbufu sana hawa jamaa mimi washanifilisi hela ikienda hawataki kurudisha wanakupiga tarehe hadi unakata tamaa. Poor Vodacom poor m pesa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walasalam,

Naomba kama Kuna Mfanyakazi Yeyote wa Vodacom atusaidie wapi tunaweza peleka lalamiko likatatuliwa bila kusumbuliwa na Majibu ya hao Customer Cares.

Hivi Majuzi Vodacom wameintroduce kuwa unaweza lipia Bidhaa yoyote kwa kutumia Mpesa, na Kweli kuna mahala iwe Supermaket, Dula la Dawa au Hata Shell za mafuta wameweka vipeperushi vyao vya kuruhusu kulipa kwa Mpesa.

Sasa hivi Jana mimi nikiwa Mhanga Mmojawapo, Nimelipa bidhaa niliyokuwa naihitaji kwa Mpesa, Cha ajabu kumbe muda ule nafanya ule Muhamala Vodacom walikuwa na Matatizo yao ya Kimtandao, mimi nikafanya muhamala wangu mapa Mwisho , kwangu hela ikatoka na kwa yule ninayemlipa hela haikufika, Hivyo kwa kifupi nikanyimwa hiyo bidha niliyoihitaji mpaka Muda huu.

Baada ya kwasiliana na Vodacom kupitia hawa vijana wao wa Customer care walichonijibu kuwa wana tatizo hivyo wanalishughulikia nikawauliza for how long wanatarajia kutatua hiulo tatizo, Kama ilivyo kawaida ya hawa vijana wa customer care huwa hawajui chochote zaidi ya kusema tatizo linatatulika.

Jana nikakubali kuwa mjinga ila leo nikawapigia tena uzuri leo kapokea Mkaka nikamuuliza akanijibu kama majibu niliyojibiwa na Huyo Mfanyakazi wao wa Kike , Nilichomuuliza ni Kuwa mumeruhusu tuweze kulipa Huduma hata ikiwezekana M<adawa kwa kutumia huduma yenu, Sasa kama ningekuwa ninamnunulia Mgonjwa Dawa Je madhara haya ningerudishiwaje? Kama angekluwa ni Mgonjuwa na nipo Duka la Dawa na nimelipia nikihitaji nipewe dawa mgonjwa wangu apone na hali ikabadirika ningefidiwaje?

Wapendwa hili limenitokea mimi lakini sijawachoka, kama kuna mtu anajua wapi naweza kulodge claim za huu usumbufu naomba anisaidie. na Hii ni Kwa mitandao yote.,.......
 
Walasalam,

Naomba kama Kuna Mfanyakazi Yeyote wa Vodacom atusaidie wapi tunaweza peleka lalamiko likatatuliwa bila kusumbuliwa na Majibu ya hao Customer Cares.

Hivi Majuzi Vodacom wameintroduce kuwa unaweza lipia Bidhaa yoyote kwa kutumia Mpesa, na Kweli kuna mahala iwe Supermaket, Dula la Dawa au Hata Shell za mafuta wameweka vipeperushi vyao vya kuruhusu kulipa kwa Mpesa.

Sasa hivi Jana mimi nikiwa Mhanga Mmojawapo, Nimelipa bidhaa niliyokuwa naihitaji kwa Mpesa, Cha ajabu kumbe muda ule nafanya ule Muhamala Vodacom walikuwa na Matatizo yao ya Kimtandao, mimi nikafanya muhamala wangu mapa Mwisho , kwangu hela ikatoka na kwa yule ninayemlipa hela haikufika, Hivyo kwa kifupi nikanyimwa hiyo bidha niliyoihitaji mpaka Muda huu.

Baada ya kwasiliana na Vodacom kupitia hawa vijana wao wa Customer care walichonijibu kuwa wana tatizo hivyo wanalishughulikia nikawauliza for how long wanatarajia kutatua hiulo tatizo, Kama ilivyo kawaida ya hawa vijana wa customer care huwa hawajui chochote zaidi ya kusema tatizo linatatulika.

Jana nikakubali kuwa mjinga ila leo nikawapigia tena uzuri leo kapokea Mkaka nikamuuliza akanijibu kama majibu niliyojibiwa na Huyo Mfanyakazi wao wa Kike , Nilichomuuliza ni Kuwa mumeruhusu tuweze kulipa Huduma hata ikiwezekana M<adawa kwa kutumia huduma yenu, Sasa kama ningekuwa ninamnunulia Mgonjwa Dawa Je madhara haya ningerudishiwaje? Kama angekluwa ni Mgonjuwa na nipo Duka la Dawa na nimelipia nikihitaji nipewe dawa mgonjwa wangu apone na hali ikabadirika ningefidiwaje?

Wapendwa hili limenitokea mimi lakini sijawachoka, kama kuna mtu anajua wapi naweza kulodge claim za huu usumbufu naomba anisaidie. na Hii ni Kwa mitandao yote.,.......
Inamaana uzi maalum wa vodacom hujauona? Kwanini hamuwezi kutumia vitu kwa usahihi?
 
Inamaana uzi maalum wa vodacom hujauona? Kwanini hamuwezi kutumia vitu kwa usahihi?
Hapo mwisho amesema kama kuna mtu anajua wapi anaweza kupeleka malalamiko yake amsaidie.
Msaidie kumpeleka kwenye huo uzi, wengine hatujauona.
 
Walasalam,

Naomba kama Kuna Mfanyakazi Yeyote wa Vodacom atusaidie wapi tunaweza peleka lalamiko likatatuliwa bila kusumbuliwa na Majibu ya hao Customer Cares.

Hivi Majuzi Vodacom wameintroduce kuwa unaweza lipia Bidhaa yoyote kwa kutumia Mpesa, na Kweli kuna mahala iwe Supermaket, Dula la Dawa au Hata Shell za mafuta wameweka vipeperushi vyao vya kuruhusu kulipa kwa Mpesa.

Sasa hivi Jana mimi nikiwa Mhanga Mmojawapo, Nimelipa bidhaa niliyokuwa naihitaji kwa Mpesa, Cha ajabu kumbe muda ule nafanya ule Muhamala Vodacom walikuwa na Matatizo yao ya Kimtandao, mimi nikafanya muhamala wangu mapa Mwisho , kwangu hela ikatoka na kwa yule ninayemlipa hela haikufika, Hivyo kwa kifupi nikanyimwa hiyo bidha niliyoihitaji mpaka Muda huu.

Baada ya kwasiliana na Vodacom kupitia hawa vijana wao wa Customer care walichonijibu kuwa wana tatizo hivyo wanalishughulikia nikawauliza for how long wanatarajia kutatua hiulo tatizo, Kama ilivyo kawaida ya hawa vijana wa customer care huwa hawajui chochote zaidi ya kusema tatizo linatatulika.

Jana nikakubali kuwa mjinga ila leo nikawapigia tena uzuri leo kapokea Mkaka nikamuuliza akanijibu kama majibu niliyojibiwa na Huyo Mfanyakazi wao wa Kike , Nilichomuuliza ni Kuwa mumeruhusu tuweze kulipa Huduma hata ikiwezekana M<adawa kwa kutumia huduma yenu, Sasa kama ningekuwa ninamnunulia Mgonjwa Dawa Je madhara haya ningerudishiwaje? Kama angekluwa ni Mgonjuwa na nipo Duka la Dawa na nimelipia nikihitaji nipewe dawa mgonjwa wangu apone na hali ikabadirika ningefidiwaje?

Wapendwa hili limenitokea mimi lakini sijawachoka, kama kuna mtu anajua wapi naweza kulodge claim za huu usumbufu naomba anisaidie. na Hii ni Kwa mitandao yote.,.......
Ukipata pesa yako itoe, vunja hiyo line yao
 
Hapo mwisho amesema kama kuna mtu anajua wapi anaweza kupeleka malalamiko yake amsaidie.
Msaidie kumpeleka kwenye huo uzi, wengine hatujauona.
Very righ@ Demi hata mimi nimeshangaa amereact kwa hasira kana kwamba nimekosea kuandika.. Yes mimi nimeomba mwenye Ufahamu na Uelewa wa Kujua nani mbali na Customers Care anielekeze.. Ila unaposema kuna uzi maalumu kwa ajili ya Vodacom, nani alishatatuliwa jambo kupitia huo uzi?
 
Very righ@ Demi hata mimi nimeshangaa amereact kwa hasira kana kwamba nimekosea kuandika.. Yes mimi nimeomba mwenye Ufahamu na Uelewa wa Kujua nani mbali na Customers Care anielekeze.. Ila unaposema kuna uzi maalumu kwa ajili ya Vodacom, nani alishatatuliwa jambo kupitia huo uzi?
Na wengine hatujawahi kuusikia. Pole..utafute huo uzi labda utapata msaada
 
Ni wapumbavu sana, mimi nililipia kifurushi cha dstv tar 07/03/2017 kupitia M Pesa, kwa bahati mbaya sikupata huduma ya dstv japo nilikatwa hela yangu.

Nikawapigia dstv wakaniambia transaction hiyo haikufika kwako niwatafute Vodacom wanisaidie,

Ili maisha yaendelee ikabidi tar 09 ninunue tena kifurushi kingine ndio niwatafute Vodacom.

Nikawapigia customer care wa Vodacom wakaniambia muamala wako ulifeli kwa hiyo uko pending kurudi kwako, ndani ya siku 7 utakuwa umerudi kwako, nikasubiri. Siku 7 zikaisha muamala haukurudi,

Nikaenda vodashop wakaniambia muamala wako uko pending, unarudi kwako subiri siku 14 utakuwa umefiki, siku 14 zikaisha bila hela yangu kurudi tena.

Nikawapigia customer care tena wakaniambia ndani ya siku 21 nitakuwa nimepata hela yangu, ila bado hela sikuipata,. Baada ya week kadhaa tena nikarudi vodashop nikaambiwa muamala wako ulisha expire hivyo subiri tena ndani ya siku 14 utakuwa umeshaurudishiwa hela yako.

Siku zote hizo nilikuwa napewa vi-sms vya ajabu ajabu vinavyonionesha hela yangu itarudi lini.

Mpaka leo mwezi wa nane(08) hela yangu wameigawana juu kwa juu haijanirudia.

Niliwaza niwafungulie kesi mahakamani muda ukanibana ila ipo siku nitawafungulia na nitakahikisha wamenilipa zaidi ya milioni 50 kwa kufanyia biashara yangu hela yangu bila makubaliano na riba yake pamoja na kunizuia mimi na familia yangu kuona taarifa na matangazo pamoja na sinema mbalimbali kwenye televisheni siku hizo mbili

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Walasalam,

Naomba kama Kuna Mfanyakazi Yeyote wa Vodacom atusaidie wapi tunaweza peleka lalamiko likatatuliwa bila kusumbuliwa na Majibu ya hao Customer Cares.

Hivi Majuzi Vodacom wameintroduce kuwa unaweza lipia Bidhaa yoyote kwa kutumia Mpesa, na Kweli kuna mahala iwe Supermaket, Dula la Dawa au Hata Shell za mafuta wameweka vipeperushi vyao vya kuruhusu kulipa kwa Mpesa.

Sasa hivi Jana mimi nikiwa Mhanga Mmojawapo, Nimelipa bidhaa niliyokuwa naihitaji kwa Mpesa, Cha ajabu kumbe muda ule nafanya ule Muhamala Vodacom walikuwa na Matatizo yao ya Kimtandao, mimi nikafanya muhamala wangu mapa Mwisho , kwangu hela ikatoka na kwa yule ninayemlipa hela haikufika, Hivyo kwa kifupi nikanyimwa hiyo bidha niliyoihitaji mpaka Muda huu.

Baada ya kwasiliana na Vodacom kupitia hawa vijana wao wa Customer care walichonijibu kuwa wana tatizo hivyo wanalishughulikia nikawauliza for how long wanatarajia kutatua hiulo tatizo, Kama ilivyo kawaida ya hawa vijana wa customer care huwa hawajui chochote zaidi ya kusema tatizo linatatulika.

Jana nikakubali kuwa mjinga ila leo nikawapigia tena uzuri leo kapokea Mkaka nikamuuliza akanijibu kama majibu niliyojibiwa na Huyo Mfanyakazi wao wa Kike , Nilichomuuliza ni Kuwa mumeruhusu tuweze kulipa Huduma hata ikiwezekana M<adawa kwa kutumia huduma yenu, Sasa kama ningekuwa ninamnunulia Mgonjwa Dawa Je madhara haya ningerudishiwaje? Kama angekluwa ni Mgonjuwa na nipo Duka la Dawa na nimelipia nikihitaji nipewe dawa mgonjwa wangu apone na hali ikabadirika ningefidiwaje?

Wapendwa hili limenitokea mimi lakini sijawachoka, kama kuna mtu anajua wapi naweza kulodge claim za huu usumbufu naomba anisaidie. na Hii ni Kwa mitandao yote.,.......
Tunaomba uwe na subira. Suala lako ninafanyiwa kazi
Asante kuchagua vodacom

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Mitandao hii kuna siku nimejaribu kutuma 2000 ikakubali nilipotuma 60k ikakataa
 
Chukua hicho kipeperushi chao na hiyo msg wape notes ya siku 7 wakulipe usumbufu mkuu, nimewahi kuwapa notes wakanihudumia haraka nikavunja na line yao. Ni wapuuzi sana.
 
Pole mkuu hao dawa yao ni kuwapiga mkwala kiwango cha pombe wanarudisha tu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom