A real St.Kayumba Primary School | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A real St.Kayumba Primary School

Discussion in 'Jamii Photos' started by Easymutant, Jul 31, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,570
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    You can write anything you feel about this picture......
    251045_190483097666147_100001133736084_457581_1825318_n.jpg
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    nimeikubali mkuu...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Miaka 50 ya UHURU!!
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanini mtoto anayesomea mazingira magumu kama haya hasiitwe geneous akifauri mtihani wa darasa la saba ambao mtoto anaesomea St. Academy amefeli?????
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuuh haya maisha ya aina hii yanamfanya mtu atamani kununa bunduki kuvamia na kurushia risasasi watu wanaosababisha tatizo hili liendelee kuwepo. Utakuja kushangaa mwisho wa siku tunaanza kuwa na watu kama Anders Behring Breivik( muuaji wa Norway) aliyepoteza maisha ya watu lukuki.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,435
    Likes Received: 19,784
    Trophy Points: 280
    tuna madini ..migodi...wazungu na waarabu tumewauzia mbuga..ni nani ametuloga?
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa na address ya JK
    ningekuwa na mtumia kila siku
    hiii picha kila siku picha moja
    mpaka uchaguzi 2015....
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,435
    Likes Received: 19,784
    Trophy Points: 280
    hivi ukiangalia upande wa pii wa shlilingi ... hhawa sio watoto wa wafugaji kweli? ma-pastoralist normadists ...labda hawa hawana permanent place t live...i stand to be corrected.
     
  9. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 429
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    inasikitisha,ipo wapi hii shule?
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,875
    Likes Received: 1,562
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    mtumie kwa kutumia mail address ya ikulu, pia mbna hata namba yake ya simu alishaitoa omba wadau wakupatie au search from google itakuja link ya mwanahalisi walishawahi kuiweka.
     
  11. wende

    wende JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 715
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Je tutafika kweli? Hili ni kama bomu linalotengenezwa na sirikali yetu!
     
  12. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    1. Maisha bora kwa kila Mtanzania
    2. A.NGU.KA Zaidi
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
     
  14. n

    ng`wana ong`wa kulwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2014
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 2,307
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ooh Mungu wangu maisha bora kwa kila Mtanzania yameishia wapi?
     
  15. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2014
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ili tuendelee tunahitaji mambo manne
    Watu
    Ardhi
    Siasa safi
    Uongozi bora

    Sijuwi tumekosa nini zaidi hapo
     
  16. Cloud Computing

    Cloud Computing JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2014
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania at 50
     
  17. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2014
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hivi yule dogo aliyekuwa anaact Kayumba yuko wapi?
     
  18. theki

    theki JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2014
    Joined: Nov 1, 2013
    Messages: 2,727
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mambo ya serekali ya CCM hayo.
     
  19. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2014
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 10,133
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Duu inasikitisha...
     
  20. Red Scorpion

    Red Scorpion JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2014
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 5,475
    Likes Received: 2,868
    Trophy Points: 280
    Safari bado ni ndefu sana!
     
Loading...