A President is Caught on Camera stealing... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

A President is Caught on Camera stealing...

Discussion in 'International Forum' started by jmushi1, Dec 24, 2011.

  1. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Duh!

    Rais wa Czech, ndugu Vaclav Klaus(Sina uhakika kama an uhusiano na Santa), amedakwa live kwenye tape akiiba wakati wa mkutano na mwenyeji wake Rais wa Chile ndugu Sebastian Pinera huko...

    Hivi kweli kama aliitamani hiyo peni si angeomba tu? Ama awaambie wasaidizi wake wampatie more info ama ama anaweza kupata nyingine ya ziada?

    Unless he did it purposely for a show, otherwise peni tu anaiba huyu huko ofisini kwake anafanya nini kuhusu mali za nchi yake?

    Hii kali kwa kweli...

    168 hodin - Pero z Chile - Václav Klaus krade - Czech President steals pen - YouTube

    Czech President Vaclav Klaus Caught Stealing Sebastian Pinera's Pen In Chile (VIDEO)
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usimshangae sana maana ukistaajabu ya musa utaona ya firauni. Washangae viongozi wetu (wakiafrika) wanaoiba utajiri wa nchi, na sio kalamu! Hakuna kamera znazo wanasa lakini weeee...! Ni wezi balaa
     
  3. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu, lakini jiulize, kama anaiba peni hadharani, huko sirini ambapo hakuna kamera ataiba nini?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,482
    Likes Received: 28,358
    Trophy Points: 280
    This shit old!
     
  5. j

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,234
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    So what?Pitiliza nenda kwenye new ones...
     
Loading...