A Headless Body Katikati ya Barabara ya Mandela!.


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,254
Likes
30,270
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,254 30,270 280
Wanabodi.

Asubuhi hii, kumetokea ajali mbaya ya pikipiki barabara ya Mandela eneo la Tabata Relini ambapo mwendesha piki piki amegongwa na semi trella!.

A headless body still lies at the center of the road besides his head attached to his still helmet!.

Naomba nisiseme zaidi!.

RIP Mwendesha Piki Piki.

Pasco.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
218
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 218 160
Dah hizi ajali za pikipiki zitatumaliza sana
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,638
Likes
1,117
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,638 1,117 280
OMG! Kwanini kila siku ajali? Hakuna hata kujifunza kutokana na ajali zinazotokea daily? Mungu atunusuru na ajali hizi. RIP BODABODA DRIVER.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,900
Likes
29
Points
145
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,900 29 145
duh! nilitaka nipande bodaboda sasa hv ili iniwaishe kituoni, ila kwa taarifa hii ngoja nivute mdogomdogo tu.
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,907
Likes
146
Points
160
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,907 146 160
Maskini ameamka asubuhi akatafute riziki kwa ajili ya familia yake, mauti yamemkuta,inasikitisha sana. R.I.P mwendesha bodaboda
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified Member
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Tuwe waangalifu sana labda itasaidia kupunguza ajali hasa kwa vyombo vyote vya moto R i p the bodaboda driver
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
mkuu Pasco maeneo hayo ni moja kati ya sehemu za barabara hatarishi kabisa hapa Dar...ajali mbaya hutokea sana maeneo hayo
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
so sad barabara mbaya sana hiyo......

Na waendesha pikipiki serikali itafute namna ya kuwaokoa, nina maanisha mafunzo ya sheria za barabarani kwa wale wasokuwa na mafunzo hayo
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,168
Likes
773
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,168 773 280
No Snap? RIP
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,048
Likes
1,374
Points
280
Age
57
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,048 1,374 280
Ajali za piki piki kama vile tumezizoea lakin kifo hakizoeleki.r.i.p boda boda
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Pasco umenikumbusha machungu hiyo barabara iliua my BF 199....saa saba mchana................barabara mbaya sana hiyo
 
Last edited by a moderator:
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
mkuu Pasco maeneo hayo ni moja kati ya sehemu za barabara hatarishi kabisa hapa Dar...ajali mbaya hutokea sana maeneo hayo
Dar Es Salaam yoooooooote barabara zote ni hatarishi.

Hakuna sheria za barababara na kama ziko no one cares,

Wanaokamatwa na polisi wana bahati mbaya ambayo kuiepuka ni rahisi sana unatoa legal tender mambo basi.

We should expect anything better.

Tubadilike watanzania
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,432
Likes
4,114
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,432 4,114 280
I hope bado uko single nijitose ?.RIP muendesha boda boda na BF wa dema Amsi

Pasco umenikumbusha machungu hiyo barabara iliua my BF 199....saa saba mchana................barabara mbaya sana hiyo
 
Last edited by a moderator:
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
hizi pikipiki..........
 
B

bamwaiche

Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
50
Likes
3
Points
15
B

bamwaiche

Member
Joined Aug 30, 2011
50 3 15
Waendesha tukutuku ukweli wanahitaji mafunzo ya kosha Na ikiwezekana wafungiwe kwanza mpaka wapatae mafunzo ya kutosha. Hawa watu hawaelewi kirahisi na has pale wanapojifanya wao wanajua sheria wakati ni maamuma. Wengi wao hawajui hata kuandika majina yao, pili pikipiki sio ajra pekee ambazo vijana hawa wanaweza fanya.
 
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
571
Likes
38
Points
45
pererge

pererge

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
571 38 45
Mandela rd ndiyo inayounganisha mikoa na bandari hivyo malori ni mengi sana, halafu madereva wengi wa hayo malori hawaendeshi kwa kujihami, wanakimbiza sana, kumbuka ajali iliyotokea pale river side mwaka huu mwanzoni chanzo ni mwendo kasi uliozidi na ukitaka uone vizuri wanavyokimbiza hebu nenda usimamae pale maeneo ya gereji uone wanavyoshuka kutokea external. N amuendesha pikipiki nae utamkuta yumo na spidi 120 sasa kwa hali hii si tunahatarisha maisha yetu. Lazima tuendeshe kwa kujihami muda wote, kuzingatia sheria na kutumia busara na kuwajali watumia barabara wengine.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,710
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,710 280
This country is cursed! Na maisha ya mtz hayana thamani kabisaa.

Na unaetaka picha unamaanisha? Nenda mortuary huko.
 

Forum statistics

Threads 1,237,969
Members 475,809
Posts 29,308,226