85%ya Wa'Tanzania leo Wameangalia XXX

85%ya Wa'Tanzania leo Wameangalia XXX

Wasalaam wakubwa..Sina mengi ila kwa utafiti nilioufanya leo nimegundua asilimia 85 ya Wa'Tanzania leo wameangalia Porno video,Na nnahisi Pale porno hub ishawekwa category ya Pastors Porno(Natania asee ariff,Heheh)



@ChaliiYaKijengeJuu


Nimetafuta site zote za Porno duniani sijaona mkanda wa Pastor msanii Gwajima bado, nasubiri tu itoke ni-download ili niwasambazie waumini wake wote huko WhatsApp.
 
Nimetafuta site zote za Porno duniani sijaona mkanda wa Pastor msanii Gwajima bado, nasubiri tu itoke ni-download ili niwasambazie waumini wake wote huko WhatsApp.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mi watu wakubwa wa nyumbani wananiambia tuwekee video ya gwajima nazuga simu imeshootdown natumia kiswaswadu haah ni aibu mama kuona video sawa na mwanae bora aione pengine
 
Mi watu wakubwa wa nyumbani wananiambia tuwekee video ya gwajima nazuga simu imeshootdown natumia kiswaswadu haah ni aibu mama kuona video sawa na mwanae bora aione pengine
Hahahaha wape mkuu,kizuri kula na ndugu zako aisee.!!
 
Asilimia 85 umeipataja. Unajua wanaomiliki simu janja ni Asilimia ngapi? Na wanaoperuzi mitandao ya kijamii ni kiasi gani? Na population ya Nchi ni kiasi gani?
ss mm kama nnamilik na nkawaonyesha ambao hawana c hata hyo 85 inavuka vizur tu?
 
Dem yule bomba sana, ukimuacha kama kapita anga zako,inabidi tukupikonye kadi ya uachama kwenye chama cha wanaume tanzania...
 
Achilia mbali ile stail pendwa tukufu, Mchungaji kawakirisha vema na kazi anaiweza, asante askofu kuwakirisha mwanza vyema.
 
Nadhan mtoa mada atakuwa anamaanisha 85% ya wanaomiliki smartphone yani 85% ya 17% nimewaza tu....
 
hebu nitumie hiyo video ili niongeze hizo asili100
 
Back
Top Bottom