85%ya Wa'Tanzania leo Wameangalia XXX

85%ya Wa'Tanzania leo Wameangalia XXX

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Posts
2,195
Reaction score
2,063
Wasalaam wakubwa..Sina mengi ila kwa utafiti nilioufanya leo nimegundua asilimia 85 ya Wa'Tanzania leo wameangalia Porno video,Na nnahisi Pale porno hub ishawekwa category ya Pastors Porno(Natania asee ariff,Heheh)



@ChaliiYaKijengeJuu
 
kwanza wenye simu janja hawafiki % iyo
 
Wasalaam wakubwa..Sina mengi ila kwa utafiti nilioufanya leo nimegundua asilimia 85 ya Wa'Tanzania leo wameangalia Porno video,Na nnahisi Pale porno hub ishawekwa category ya Pastors Porno(Natania asee ariff,Heheh)



@ChaliiYaKijengeJuu
Sio kweli
 
Sijaiona sina connection ....naiomba pls
 
Wasalaam wakubwa..Sina mengi ila kwa utafiti nilioufanya leo nimegundua asilimia 85 ya Wa'Tanzania leo wameangalia Porno video,Na nnahisi Pale porno hub ishawekwa category ya Pastors Porno(Natania asee ariff,Heheh)



@ChaliiYaKijengeJuu
Sidhani , unajua ni asilimia ngapi ya watanzania wanatumia smartphone? Ni 17% tu kwa mujibu Wa TCRA
 
Kwa kweli tho wiki hii tuna misiba wengine na mie, ila nimecheka sana🤣🤣🤣🤣🤣 na uliyoandika.. though % umeipandisha sana.. na kuna ya kukaribia uhalisia ingepitia kwa wenye vya kuangalizia.
 
Asilimia 85 umeipataja. Unajua wanaomiliki simu janja ni Asilimia ngapi? Na wanaoperuzi mitandao ya kijamii ni kiasi gani? Na population ya Nchi ni kiasi gani?
 
Naunga mkono hoja
Kufikia keshokutwa 95% tutakuwa tumefika
​
Hata jiwe kaangalia leo
​
Mimi hoi...Dakika ya 89 uwanjani Mariam Biriani anafanyiwa substitution anaingia Gwaji
 
Kwa kweli tho wiki hii tuna misiba wengine na mie, ila nimecheka sanaí ¾í´£í ¾í´£í ¾í´£í ¾í´£í ¾í´£ na uliyoandika.. though % umeipandisha sana.. na kuna ya kukaribia uhalisia ingepitia kwa wenye vya kuangalizia.
Mimi hoi kwakweli
 
[emoji23][emoji23] na Kuna waliopiga puchu kutokana na ile video
 
Sijaangalia hio clip na sina mpango wa kuiangalia.
Nilimuomba Inna akaninyima wakati yeye kaiangalia mara mia moja.
 
Labda useme watanzania wanatumia smart phone ( simu janja) maana idadi kubwa ya watu hawana hizo simu kabisa hasa uko vijijini
 
Back
Top Bottom