papag Platinum Member Joined Jul 31, 2009 Posts 1,361 Reaction score 2,049 May 9, 2020 #1 Mbombo jilipo Sent using Jamii Forums mobile app
G Ghost Worker JF-Expert Member Joined Apr 20, 2016 Posts 1,412 Reaction score 1,869 May 9, 2020 #2 Kwani yameanza leo? Sent using Jamii Forums mobile app
Zambotti JF-Expert Member Joined Jul 2, 2016 Posts 1,983 Reaction score 3,670 May 9, 2020 #3 Kwani hata wanajali sasa
Kinyungu Platinum Member Joined Apr 6, 2008 Posts 22,927 Reaction score 46,273 May 9, 2020 #4 Nchi ya mapimbi hii. Mchunga ng'ombe kaja kuwavuruga kila mahali
N Noti bandia JF-Expert Member Joined May 3, 2020 Posts 2,947 Reaction score 4,593 May 9, 2020 #5 Haya Mambo hayawezi badilika km wananchi hawatabadilika
T Tony Laurent JF-Expert Member Joined Jan 5, 2011 Posts 6,445 Reaction score 8,418 May 9, 2020 #6 Ni suala la muda tu. Kila mtu atakuja kuvuna kwa kadiri alivyopanda wakati mwafaka utakapofika. Sent using Jamii Forums mobile app
Ni suala la muda tu. Kila mtu atakuja kuvuna kwa kadiri alivyopanda wakati mwafaka utakapofika. Sent using Jamii Forums mobile app
L Lerionka ole saidimu JF-Expert Member Joined Nov 12, 2019 Posts 296 Reaction score 279 May 9, 2020 #7 Cecil Mwambe ni wa chama gani
mgunga pori JF-Expert Member Joined Jul 23, 2016 Posts 4,093 Reaction score 4,930 May 10, 2020 #8 Watanzani tudai katiba mpya tuu ndio suluhisho la sarakasi zote Sent using Jamii Forums mobile app
kizaizai JF-Expert Member Joined Mar 31, 2010 Posts 6,066 Reaction score 7,556 May 10, 2020 #9 Mjangiri wanaongoza Taifa.