Joshua Mbezi
JF-Expert Member
- Oct 18, 2024
- 1,988
- 4,423
Dah kauri kama HIZI bdo zinatumika😂😂Do you know who am i
Dah kauri kama HIZI bdo zinatumika😂😂Do you know who am i
Hili sio kawaida, yaani ofisi ni Moja wachache wamelopwa wengine hawajalipwa afu useme kawaidaKawaida sana hiyo, wala si ya kuiwekea bango hapa.
Kufikia leo, wote watakuwa wamepata.
Hakuna atakanyimwa mshahara wake.
Ma afisa utumishi wa hii Halmashauri wanajikuta miungu watuHiyo harmashauri imekaa kushoto sana na pili kulipa wazubuni ni wagumu utazani pesa ni zao
😁😁😁😁😁Dah kauri kama HIZI bdo zinatumika😂😂
Siku 7 nyingi. Wa kwangu haumalizi siku tatu.Huwa nashindwa kuelelwa pale mtumishi wa umma mshahara unachelellwa siku 2,3 anaanza kupiga mayowe mtaa mzima sasa najiuliza kama una
Kiu ya kuupata hivyo baada ya siku 7 si hiyo pesa itakuwa imekuishia?
Ifike mahali mtumishi wa umma ukicheleweshewa mshahara Maisha yaende kama kawaida
So?PEPMIS ni ya kujijazia tu, hata hiyo mmeshindwa!
Siku tatu nyingi wa kwangu haumalizi siku 1Siku 7 nyingi. Wa kwangu haumalizi siku tatu.
Ndo maana unalialiaSiku tatu nyingi wa kwangu haumalizi siku 1
Jazeni PEPMIS, sema hapo Ntobo sijui kama mtandao upo.
Nimejaza Nina 70% huku Ata ajira mpya mwezi wa pili hawajapata mshaharaJazeni PEPMIS, sema hapo Ntobo sijui kama mtandao upo.