250GB Monthly Bundle TSH 96,000. Mtandao ule ule uliouzoea..

250GB Monthly Bundle TSH 96,000. Mtandao ule ule uliouzoea..

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Posts
1,286
Reaction score
488
Habari ya wana JF.
Natumai wkend ImeishA salama na tAyar kwa Shughuli za wk kuanza.

Ningependa kushare nanyi hii habari ya "Jinsi gani wenzetu wanavyoheshim upatikanaji habari kiasi chA kupelekea Internet kuwa sawa na Bure"

Nilikuwa nikichat na mmoja kati ya jamaa zangu waliolowea kwa Obama. Akanitonya kuwa huko Ishu ya Bundle sio Issue hata kidogo.

Akanambia yy subscription yake kwa Mwezi hununua 250GB kwa kiasi cha $60 tu mwezi Mzima kwa ajili ya kuperezu na kuangalia Movie kwenye Streaming TV Box and playing Online games..

Sasa je! Kwa hapa Bongo kamA 1GB ni sawa na 15,000 je hizo 250GB ungezinunua kwa Bei ani!??? It's Obviously kwamba

GharamA za net hapA Bongo bado haziko katika Kumsaidia Mbongo katika Kupata wigo Mpana wa habar.

Kama wenzetu wanauziwa 1GB kwa Tsh400, kwa nn hapa kwetu ishindikane ili hali Mkonga wa Simu ushapunguza gharama tayar!???

Naomba niachie hapa, wapite tena wengine ambao wanataka yafanyike marekebisho/mapinduzi ktk vwango vya gharama za Internet.

Asante.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Dah I wish bongo ingekua hivyo nahisi internet ingekua ndio starehe yangu yakwanza...
 
Bongo Mobile data ni cheap sana, huyo jamaa anaongelea Cable ya nyumbani nadhani sio ya mobile, au atupe ni network gani hiyo. Marekani Data ya Mobile ni expensive kuliko kwetu.
 
Yaaaaa! Ni Cable(Broadband) ambayo ni sawa kama ile ya TTCL ADSL.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Yaaaaa! Ni Cable(Broadband) ambayo ni sawa kama ile ya TTCL ADSL.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

we unafananisha vitu tofautiiii kabisa hata havirelate.

Kang alishafanya comparison ya tanzania na marekani sisi ni cheap zaidi yao so hakuna ubishi tanzania ni rahisi kuliko wao.

Kawaulize jamaa wa internet cafe mjini wale wenye vi antena net zao wanatoa wapi? Wengi wana unlimited (sio gb 250) na bei ni sawa au ni cheap zaidi ya hio.

Tanga kulikua na provider mmoja anaitwa hotnet ilikua dola 60 nae sema yeye anatoa unlimited tena speed yake sio shared unaweza weka ofisini hadi computer 10 na zinapiga mzigo kama kawa.
 
kwa tulipotoka na tulipo sio pabaya sana though tunahitaji zaidi gb 12 kwa 24,ooo kwenye aairtel sio mbaya sana iala makampuni mengine inabidi watoe cheap zaidi ya hapa ili airtel na wenyewe washushe zaidi
 
Habari ya wana JF.
Natumai wkend ImeishA salama na tAyar kwa Shughuli za wk kuanza.

Ningependa kushare nanyi hii habari ya "Jinsi gani wenzetu wanavyoheshim upatikanaji habari kiasi chA kupelekea Internet kuwa sawa na Bure"

Nilikuwa nikichat na mmoja kati ya jamaa zangu waliolowea kwa Obama. Akanitonya kuwa huko Ishu ya Bundle sio Issue hata kidogo.

Akanambia yy subscription yake kwa Mwezi hununua 250GB kwa kiasi cha $60 tu mwezi Mzima kwa ajili ya kuperezu na kuangalia Movie kwenye Streaming TV Box and playing Online games..

Sasa je! Kwa hapa Bongo kamA 1GB ni sawa na 15,000 je hizo 250GB ungezinunua kwa Bei ani!??? It's Obviously kwamba

GharamA za net hapA Bongo bado haziko katika Kumsaidia Mbongo katika Kupata wigo Mpana wa habar.

Kama wenzetu wanauziwa 1GB kwa Tsh400, kwa nn hapa kwetu ishindikane ili hali Mkonga wa Simu ushapunguza gharama tayar!???

Naomba niachie hapa, wapite tena wengine ambao wanataka yafanyike marekebisho/mapinduzi ktk vwango vya gharama za Internet.

Asante.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
swali la msingi:hizo gb 250 kwa 96000 zinatolewa na serikali au kampuni binafsi?,kama serikali basi kwetu tusahau coz serikali yetu haina miundombinu ya kuweza kutoa huduma hiyo atleaast kwa ushindani uliopo kwa haya makampuni binafsi mengine ya simu
 
Wengi ni kuingia fesibuku na kuangalia picha za ngono,
Habari ya wana JF.
Natumai wkend ImeishA salama na tAyar kwa Shughuli za wk kuanza.

Ningependa kushare nanyi hii habari ya "Jinsi gani wenzetu wanavyoheshim upatikanaji habari kiasi chA kupelekea Internet kuwa sawa na Bure"

Nilikuwa nikichat na mmoja kati ya jamaa zangu waliolowea kwa Obama. Akanitonya kuwa huko Ishu ya Bundle sio Issue hata kidogo.

Akanambia yy subscription yake kwa Mwezi hununua 250GB kwa kiasi cha $60 tu mwezi Mzima kwa ajili ya kuperezu na kuangalia Movie kwenye Streaming TV Box and playing Online games..

Sasa je! Kwa hapa Bongo kamA 1GB ni sawa na 15,000 je hizo 250GB ungezinunua kwa Bei ani!??? It's Obviously kwamba

GharamA za net hapA Bongo bado haziko katika Kumsaidia Mbongo katika Kupata wigo Mpana wa habar.

Kama wenzetu wanauziwa 1GB kwa Tsh400, kwa nn hapa kwetu ishindikane ili hali Mkonga wa Simu ushapunguza gharama tayar!???

Naomba niachie hapa, wapite tena wengine ambao wanataka yafanyike marekebisho/mapinduzi ktk vwango vya gharama za Internet.

Asante.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Nakumbuka england mpka juzi ilikuwa kwa package ya 20GB unalipia £23 kwa mwezi sema tatizo la hawa jamaa baadhi ya kampuni za kutoa huduma kama sky,virgin sasa hivi hauwezi kudownload free movie au miziki kupitia torrent wamezifungia zote
 
mie ndo starehe yangu ya kwanza, naweza sahau kula, ila net.
And i guess, it's one of the most dangerous starehe!! Back 2007, niliumwa mgongo na kiuono for almost a month! Pale Mwananyamala madaktari wakawa wananipa matibabu bila kufahamu chanzo! Akaja a very young lady doctor na kuniuliza my life style! akagundua nakaa sana kwenye kiti (with my then desktop)! Sio siri, hayo ya kuacha kula yalikuwa kawaida sana!! Nilikuwa nalala saa 7 au saa 8 ucku na kuamka saa 11 alfajiri....ngoma ni hadi saa 7 ucku inayofuata! All time, kwenye pc! Kwanini usiumwe!! Yule dada akaniambia niachane na mavidonge niliyopewa but i's change my life style! NIKAPONA!

So, hii makitu bana ni raha ile mbaya, lakini ukishakuwa addicted, ni taabu tupu!
 
And i guess, it's one of the most dangerous starehe!! Back 2007, niliumwa mgongo na kiuono for almost a month! Pale Mwananyamala madaktari wakawa wananipa matibabu bila kufahamu chanzo! Akaja a very young lady doctor na kuniuliza my life style! akagundua nakaa sana kwenye kiti (with my then desktop)! Sio siri, hayo ya kuacha kula yalikuwa kawaida sana!! Nilikuwa nalala saa 7 au saa 8 ucku na kuamka saa 11 alfajiri....ngoma ni hadi saa 7 ucku inayofuata! All time, kwenye pc! Kwanini usiumwe!! Yule dada akaniambia niachane na mavidonge niliyopewa but i's change my life style! NIKAPONA!

So, hii makitu bana ni raha ile mbaya, lakini ukishakuwa addicted, ni taabu tupu!

Na hivi akina Max na Invisible walivyoanzisha JF basi tabu tupu, watu wabaya sana hawa ila hatuachi japo cha moto
tunakiona.

Lakini Dunia ya leo bila Net shida tupu
 
Last edited by a moderator:
Nakumbuka england mpka juzi ilikuwa kwa package ya 20GB unalipia £23 kwa mwezi sema tatizo la hawa jamaa baadhi ya kampuni za kutoa huduma kama sky,virgin sasa hivi hauwezi kudownload free movie au miziki kupitia torrent wamezifungia zote
mbona nyingi sana gharaama.???? duh???,kwa nini torrent isifungiwe marekani coz ndio wanaopata hasara zaidi???
 
Bongo Mobile data ni cheap sana, huyo jamaa anaongelea Cable ya nyumbani nadhani sio ya mobile, au atupe ni network gani hiyo. Marekani Data ya Mobile ni expensive kuliko kwetu.

Inawezekana kabisa ni cable na games anazocheza ni mfano wa Play Station :gossip:
 
By C6<br />
mie ndo starehe yangu ya kwanza, naweza sahau kula, ila net.
<br />
And i guess, it's one of the most dangerous starehe!! Back 2007, niliumwa mgongo na kiuono for almost a month! Pale Mwananyamala madaktari wakawa wananipa matibabu bila kufahamu chanzo! Akaja a very young lady doctor na kuniuliza my life style! akagundua nakaa sana kwenye kiti (with my then desktop)! Sio siri, hayo ya kuacha kula yalikuwa kawaida sana!! Nilikuwa nalala saa 7 au saa 8 ucku na kuamka saa 11 alfajiri....ngoma ni hadi saa 7 ucku inayofuata! All time, kwenye pc! Kwanini usiumwe!! Yule dada akaniambia niachane na mavidonge niliyopewa but i's change my life style! NIKAPONA!<br />
<br />
So, hii makitu bana ni raha ile mbaya, lakini ukishakuwa addicted, ni taabu tupu!
sisi wanafunzi...tunaoshinda darasani tumekaa mpaka kumi na moja afu after which tunaenda kukomaa mpaka saa 6 night tena kwenye pc tungekuwa tushaumia sana
 
nimestuka na heading nikajua imekuja bongo mbona ningefanya sherehe ya kudownload
 
Back
Top Bottom