Funny boe
JF-Expert Member
- Mar 26, 2023
- 3,637
- 8,214
Hii fifa kumammke ni ya ******* sana, ina Michongo sana******** fifa 🖕🖕🖕🖕
Hii fifa kumammke ni ya ******* sana, ina Michongo sana******** fifa 🖕🖕🖕🖕
Akaona safina inazamaUsikute na yeye amebet Argentina washinde 😂
Dua la kukuWakifanya dhuruma hawatoboi
Sawa, 2 wanayo ejiptHilo goli hakuna haja ya VAR. Goli la wazi FIFA acheni bangi.
Zima tvHuu ujinga gani naangalia..?🙄
Na yeye mwokozi yupo 😂Akaona safina inazama
Enzi hizi linampata mweweDua la kuku
Faulo gani pale si kakosa stamina kaanguka. Kwamba kaangushwa?VAR kwamba kuna faulo