Wapiga penati wameshaandaliwa.Inakuaje asipige Cunha au Malalamiko Jr?
Sio kweli mkuu, kuna muda plan zinabadilikaWapiga penati wameshaandaliwa.
Hata akikosa ikija penati nyingine atapiga tena huyo huyo
Basi iwe hivyoSio kweli mkuu, kuna muda plan zinabadilika
Naaam mkuuMpira una kasi sana
Hawa Norway wasije wakanifanya nikajuta kukaa macho hawa. Naona wana dalili kabisa za kupoteza 😭Kabisa ila kwa hii namna ya Norway unaona kabisa kuna gap la wazi.
Watazuia mara kadhaa ila kuna mara watakayo fungwa
Kocha ameingia na hiyo mbinu ya kufanya mashambulizi ya kasi ili apate goli la mapema.Kabisa ila kwa hii namna ya Norway unaona kabisa kuna gap la wazi.
Watazuia mara kadhaa ila kuna mara watakayo fungwa
Ndio hata mimi naona hivyo hivyo Mkuu.Sijui kama mnaona ninachoona.
Hiyo ni mara ya tatu Brazil wanatumia counter kushambulia