tamuuuuu
JF-Expert Member
- Mar 10, 2014
- 22,779
- 31,295
Na iwe hivo,hizi raha za France ni tamuHawafiki matuta hawa lazima Sweden wapigike
Na iwe hivo,hizi raha za France ni tamuHawafiki matuta hawa lazima Sweden wapigike
Kaka acha kabisa, sijaona timu inapiga mpira kama France..Hawa watu weusi wa France balaaa,aloo huu mpira wanapiga ni kufuru
Dikteta kashawekaHapa goli naliona kwa Dembele
Usiulize makofi polisi..Hawafiki matuta hawa lazima Sweden wapigike
Kabisa, hii forward ya France utaizuiaje wasikufunge?Tuacheni kujipa matumaini hii match Sweden hana chake