2026 FIFA World Cup - Special Thread

2026 FIFA World Cup - Special Thread

Iwapo Spain itaifunga Uruguay katika mechi inayochezwa muda huu. Matokeo hayo yakitokea, msimamo wa kundi utakuwa hivi:

Spain: Alama 7 (Inafuzu kama kinara)

Cape Verde: Alama 3 (Inafuzu kama mshindi wa pili)

Uruguay: Alama 2 (Inatolewa au kusubiri miujiza)

Saudi Arabia: Alama 2 (Inatolewa)
 
1. Spain 1 - 0 Uruguay (Half-Time)
Goli: Álex Baena (Dakika ya 41).
Possession: Spain imetawala kwa 74% dhidi ya 26% ya Uruguay.
Tukio Muhimu: Kiungo wa Uruguay, Manuel Ugarte, alitoka dakika ya 44 baada ya kuumia na nafasi yake kuchukuliwa na Nicolás de la Cruz.

2. Cape Verde 0 - 0 Saudi Arabia (Half-Time)
Magoli: Hakuna (0-0).
Kadi za Njano: Saud Abdulhamid (Saudi Arabia, dakika ya 4) na Wagner Pina (Cape Verde, dakika ya 9).
 

Msimamo wa Live wa Kundi H (Half-Time)
Kulingana na matokeo haya ya sasa, timu zinazofuzu kwenda hatua ya mtoano ni Spain na Cape Verde:


NafasiTimuMechiUshindiSareVipigoMagoli (+/-)AlamaHali ya Sasa
1🇪🇸 Spain3210+57Inafuzu (Kinara)
2🇨🇻 Cape Verde303003Inafuzu (Nafasi ya 2)
3🇺🇾 Uruguay3021-12Inatolewa
4🇸🇦 Saudi Arabia3021-42Inatolewa
 
Kipindi cha pili kimeanza katika mechi zote mbili za kukata na shoka za Kundi H, na Spain bado inaongoza 1-0 dhidi ya Uruguay wakati Saudi Arabia na Cape Verde wakiwa bado hawajafungana (0-0)
 
Back
Top Bottom