Maisha na afya
Senior Member
- Feb 6, 2025
- 168
- 274
Lakini lazima apigwe .Ivory coast hawajakaa kinyonge, wanapambana. Saivi inaonekana timu nyingi za afrika zimeimprove.
Mjerumani anampangia mfumo ajae ajazwe nyingi za moto
Lakini lazima apigwe .Ivory coast hawajakaa kinyonge, wanapambana. Saivi inaonekana timu nyingi za afrika zimeimprove.
Mkuu kwa Ujerumani hii ya leo wametepeta kama Mlenda mmoja uko huko Sumbawanga Wanaitaga Rulenzi.😎😅😅Hawa ndovu wameshauchokoza moto watajuta
😁😁Mkuu kwa Ujerumani hii ya leo wametepeta kama Mlenda mmoja uko huko Sumbawanga Wanaitaga Rulenzi.😎😅😅
Jau tu wananiangushaMkuu kwa Ujerumani hii ya leo wametepeta kama Mlenda mmoja uko huko Sumbawanga Wanaitaga Rulenzi.😎😅😅
Matokeo gani sasa si Germany 0 Ivory Coast 1😁😁
Naomba matokeo jmn
Chuma ya Ujerumani iko inakimbizwa.Chuma cha ujerumani
Sema huku mwishoni wametukosa kosa sisi wa akina azizi kiChuma ya Ujerumani iko inakimbizwa.
✅Yan diomande to score/assist
Weka kibunda inatoa