Mtabaki wapinzani miaka yote Mimi na familia na kijj changu Kura ni kwa CCMMiaka 15 nyuma nilikuwa kama wewe
We Baki na hizo buku mbili za Lumumba CCM ya saivi ni wezi na waizi
Kaka natoka uko STAKI us*ng* Wa CCM tena nabadili gearUmetumia same gear Kwa miaka 15 hawataki kubadilika,
Change GEAR, tumia 4 wheel, HAKIKA tutatoka kwenye mkwamo.
Mwisho wa CCCM umewadia na ni sasa.
Ndo maana sasa tunataka tume huru ya Uchaguzi mm niko uko miaka 15 nawajua CCMWewe jukumu lako ni kupiga kura 2025,
jukumu la wengine ni kuchagua kura yako ihesabike ya wapi
Migroup yenu nimeleft nimewapa na mtusi juu ww endelea Kula buku mbili za Lumumba si unalipwaMtabaki wapinzani miaka yote Mimi na familia na kijj changu Kura ni kwa CCM
Sisi ni watu back tu, hatujui Kama huwa wanalipwa..Ila ndo hvo iwe jua iwe mvua kura zangu na ndugu zangu na kijj changu nikwa CCMMigroup yenu nimeleft nimewapa na mtusi juu ww endelea Kula buku mbili za Lumumba si unalipwaView attachment 2633127
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Mkuu asante ngoja nitafute nijiunge na hzo groupMigroup yenu nimeleft nimewapa na mtusi juu ww endelea Kula buku mbili za Lumumba si unalipwaView attachment 2633127
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Jiunge Mzee Mimi nimtoka uko na CCM bye-bye kwanguMkuu asante ngoja nitafute nijiunge na hzo group
CCM wakatili sanaPole pole sana Brother Nkundwe Sr tuliojitambua CCM tuliondoka baada ya kifo cha Magufuli CCM ya Kina Bashe sio tena CCM ya wanyonge wapo kimaslai zaidi na waangalia matumbo yao
Hakika umechagua fungu lililo jema. Maana ccm ni kikundi cha watu fulani tu wapigaji wa keki ya Taifa.Wanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
Tupate kionjo kifupi, cc ChawaWaMama Magonjwa MtambukaWe nenda tu bwana CCM ITABAKI MILELE.... KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI 💪
Nitaipa Kura CCM 2025, narudia tena kura yangu na ndugu zangu ni kwa CCM.
Ko utadeal nao auMkuu CCM hapana tena hakuna CCM ya wanyonge tena
😄😄💚 Subri uchaguzi ukaribie uone watu wanavyochoma kadi za upinzani
Kenya kuna Katiba mpya na Tume huru ya Uchaguzi lakini hadi leo kuna Babu alalia kuibiwa kuraNdo maana sasa tunataka tume huru ya Uchaguzi mm niko uko miaka 15 nawajua CCM
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
ccm ibaki milele imekuwa mbingu na ardhi ccm lazima itokee 2025We nenda tu bwana CCM ITABAKI MILELE.... KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI [emoji123]
Nitaipa Kura CCM 2025, narudia tena kura yangu na ndugu zangu ni kwa CCM.
Endelea kuota ndoto za mchana kamanda...ss 2025 tunaenda na CCMccm ibaki milele imekuwa mbingu na ardhi ccm lazima itokee 2025
Mkuu CCM imeniudhi sanaHakika umechagua fungu lililo jema. Maana ccm ni kikundi cha watu fulani tu wapigaji wa keki ya Taifa.