Nkundwe Sr
JF-Expert Member
- Nov 30, 2014
- 6,302
- 9,812
- Thread starter
- #61
Mimi nilikuwa uko sasa natoka uko CCM nimeichukiaUnaumia bure Bora uunge juhudi tu... kwasabu ccm ipo Jana leo na kesho
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Mimi nilikuwa uko sasa natoka uko CCM nimeichukiaUnaumia bure Bora uunge juhudi tu... kwasabu ccm ipo Jana leo na kesho
Mmmmmh kweli Mzee watajua wenyewe hila hakuna lisilo na mwishoCCM hawategemei kura kukaa madarakani. Vyombo vya dola na tume isiyo huru ya uchaguzi ndio ushindi wao wa shuruti unapotokea.
Mkuu nlikuwa napitia reply za wanabod humu lkn wamekupa replies shallow sana! Ila kimsingi wew ni boya! Kuporwa shamba tu unakuja kulia humu jf! Kwamba ukarudishiwa hicho kishamba chako utaendelea kuwa mccm? Utaendelea kunyamazia unyama wa ccm? Guy wapo watu wameporwa roho zao na ccm! Wengine walijeruhiwa vibaya na kuporwa haki ya ki Mungu ya kuombewa dua tu ili Mungu awaponye majeraha , guy ulikaa kimya roho wala haikukuuma na pengine ulishangalia na kuyasifu madhalimu! CHADEMA before 92 wapo na wanapambana ku extract uovu na ushetan wa ccm we upo tu! Huelewi? Ukome kabisa kutuletea habari zako za kikuda!Mkuu nilichelewa sana dah sana mpaka nimejuta
Ww ms*ng* nini? Kikuda Bibi yako nitole shobo hapa kama ww unaona Hilo dogo kwako Mimi ndo now CCM wamegusa maslai yanguMkuu nlikuwa napitia reply za wanabod humu lkn wamekupa replies shallow sana! Ila kimsingi wew ni boya! Kuporwa shamba tu unakuja kulia humu jf! Kwamba ukarudishiwa hicho kishamba chako utaendelea kuwa mccm? Utaendelea kunyamazia unyama wa ccm? Guy wapo watu wameporwa roho zao na ccm! Wengine walijeruhiwa vibaya na kuporwa haki ya ki Mungu ya kuombewa dua tu ili Mungu awaponye majeraha , guy ulikaa kimya roho wala haikukuuma na pengine ulishangalia na kuyasifu madhalimu! CHADEMA before 92 wapo na wanapambana ku extract uovu na ushetan wa ccm we upo tu! Huelewi? Ukome kabisa kutuletea habari zako za kikuda!
Itawachukua muda mrefu kwa wajinga wa nchi hii kuelewa kuwa CCM ndio adui yao mkubwa.Wanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
zidumu fikra za........................We nenda tu bwana CCM ITABAKI MILELE.... KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI 💪
Nitaipa Kura CCM 2025, narudia tena kura yangu na ndugu zangu ni kwa CCM.
Hizi jazba au midadi ya kinakumati pia vinapatikana ccm hasa uvccm! Wangepasua kabisa hlo empty naked ball head!Ww ms*ng* nini? Kikuda Bibi yako nitole shobo hapa kama ww unaona Hilo dogo kwako Mimi ndo now CCM wamegusa maslai yangu
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app
Nawe vipi? CCM itakushindaje wakati mgombea atakywa mama Samia? Wewe maandazi kula mapema siku hiyo ikifika upate nguvu ya kumpigia kura madam President.Wanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
Sasa andazi litakusaidia niniWanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
😅😅Wanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
Ccm wengi wamesharudishs mpira kwa kipaKuna Kila dalili uchaguzi ujao tukapiga kura za WAZI viwanjani ikiwa SANDUKU la kura halitarudisha na kuheshimiwa.
Tusubiri.
Nkundwe Sr una dharau sana yaani unalinganisha andazi na vitu visivyo na faida.Wanabodi ngoja leo nideclare interest mnajua Mimi ni CCM Damu yani ukichanja damu yangu ni CCM tu.
Lakini sasa CCM wamegusa maslai yangu tena inaniuma [emoji22][emoji22] Sana nilikuwa Tu nasikia Kwa watu unaweza ukadhulumiwa haki yako.
Miaka ya nyuma nilinunua mashamba sehemu cha ajabu na kinachonisikitisha Serikali ya CCM wanayataka Kwa nguvu wameweka na Wanajeshi pale wanajenga fensi kweli?
Na Hilo eneo Spika Tulia anajua na hayo mashamba ni ya wananchi na tulirudishiwa mbele ya Spika Tulia na waziri wa Ardhi wa kipindi hicho Lukuvi.
Saivi huyu Bashe anayataka kaanza kujenga wigo bila mawasiliano na wenye maeneo. Hayo mashamba tunalima toka 1974.
Nimeumia sana sana kuanzia Leo hiyo CCM imeniudhi Sana Sana mpaka nimeukumbuka wimbo wa Roma wa Maandazi na CCM.
Uchaguzi ujao Nachagua Andazi.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kweli bhanaNkundwe Sr una dharau sana yaani unalinganisha andazi na vitu visivyo na faida.
😅😅😅[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kweli bhana
Sent from my Nokia C2 using JamiiForums mobile app