2020 Uchaguzi utakua si wa vyama kwa vyama bali ni wananchi na serikali ya CCM | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020 Uchaguzi utakua si wa vyama kwa vyama bali ni wananchi na serikali ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by FrancisDA, Mar 26, 2018.

  1. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #1
    Mar 26, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Nina maana kubwa sana kusema hayo kwani kawa awamu hii ya tano wanachi wamepima uongozi uliopo madarakani kupitia mambo haya

    •Uchumi kwa mtu mmoja mmoja na Taifa zima
    •Hali ya usalama nchi
    •Utendaji kazi kwa viongo na maamuzi yao kwa wanachi wanao waongoza

    Sinta weza kushanga vyama pinzani vikipokea wanachama wengi na kupata viti vingi Bungeni na kinyume cha hapo
    IMG_20180309_152522.jpg
     
  2. atlas copco

    atlas copco JF-Expert Member

    #21
    Mar 31, 2018
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 2,522
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    Nyie Wote ndio walewale

    Sent from my SM-G903F using JamiiForums mobile app
     
  3. limba salum

    limba salum Member

    #22
    Apr 1, 2018
    Joined: Oct 4, 2014
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Mmmh, ni mawazo finyu au mgando. Lakini asilaumiwe ndio upeo wa akili yake

    Sent from my TECNO H6 using JamiiForums mobile app
     
  4. Maushi

    Maushi Member

    #23
    Apr 2, 2018
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 12
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Sio kweli vyama vinzani vinapotea
     
  5. rasilimali watu

    rasilimali watu JF-Expert Member

    #24
    Apr 4, 2018
    Joined: Apr 20, 2017
    Messages: 201
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Upinzani ukishindwa hiyo 2020 usilaumu serikali ya ccm maana naona hamjajipanga bize mpo kufikiria bila kutenda

    Sent from my SM-J500H using JamiiForums mobile app
     
  6. randez vous

    randez vous JF-Expert Member

    #25
    Apr 4, 2018
    Joined: Jun 22, 2016
    Messages: 860
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 180
    Nondooo
     
  7. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #26
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Unataka jua mkuu njoo inbox
     
  8. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #27
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Hahaha mkimbizi ndani ya taifa lake
     
  9. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #28
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Hahaha
     
  10. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #29
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Unataka soma nawe
     
  11. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #30
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Utayaona ukiyafanyia uchunguzi nipigie sim au nitumie ujumbe
     
  12. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #31
    Apr 8, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Ukweli huo ulio toa democrasia pia inafifia nchini
     
  13. n

    ndayilagije JF-Expert Member

    #32
    Apr 8, 2018
    Joined: Nov 7, 2016
    Messages: 5,595
    Likes Received: 5,717
    Trophy Points: 280
    Fanya kazi jombaa! nchi inawenyewe hii!
     
  14. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #33
    Apr 9, 2018
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3,559
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Wapinzani wengi hawatapiga kura kwa hasira. Hii itawapa ccm ushindi. Vyama vya upinzani vianze kuwaandaa wapiga kura mapema la civo mambo c mazuri. Ila ccm watapigiwa kura na idadi ndigo ya watanzania na wengi wasio waelewa
     
Loading...