2020 Uchaguzi utakua si wa vyama kwa vyama bali ni wananchi na serikali ya CCM


FrancisDA

FrancisDA

Member
Joined
Mar 22, 2018
Messages
29
Likes
24
Points
5
FrancisDA

FrancisDA

Member
Joined Mar 22, 2018
29 24 5
Nina maana kubwa sana kusema hayo kwani kawa awamu hii ya tano wanachi wamepima uongozi uliopo madarakani kupitia mambo haya

•Uchumi kwa mtu mmoja mmoja na Taifa zima
•Hali ya usalama nchi
•Utendaji kazi kwa viongo na maamuzi yao kwa wanachi wanao waongoza

Sinta weza kushanga vyama pinzani vikipokea wanachama wengi na kupata viti vingi Bungeni na kinyume cha hapo
img_20180309_152522-jpg.725671
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,763
Likes
3,294
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,763 3,294 280
Mzee baba,hyo sare ni ya wapi hyo?
 
B

blix22

Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
37
Likes
107
Points
40
B

blix22

Member
Joined Jun 23, 2013
37 107 40
Kinachonifurahisha sana, vijana wa mitandaoni ni mabingwa wa kuwapigia wananchi kura.. jidanganyeni leo huku mitandaoni baadae mje mseme mmeibiwa kura... mmewekeza kwenye kupiga kelele mitandaoni...wabunge kila siku mahakamani... hata kwenye majimbo yao wamesahaulika na wapiga kura wao halaf kirahisi mseme 2020 nyooo...

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
 
H

hakika utakufa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
1,791
Likes
813
Points
280
Age
41
H

hakika utakufa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
1,791 813 280
Kinachonifurahisha sana, vijana wa mitandaoni ni mabingwa wa kuwapigia wananchi kura.. jidanganyeni leo huku mitandaoni baadae mje mseme mmeibiwa kura... mmewekeza kwenye kupiga kelele mitandaoni...wabunge kila siku mahakamani... hata kwenye majimbo yao wamesahaulika na wapiga kura wao halaf kirahisi mseme 2020 nyooo...

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
Hilo liko wazi wala c vijana wa mtandaoni bali kinachosemwa kipo wazi,ni wachache sana wanaofurahi na kipindi hiki fanya uchunguzi utaona ,lbd kwa kuradhmishwa.
 
JOSEPHAT_07

JOSEPHAT_07

Senior Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
173
Likes
48
Points
45
JOSEPHAT_07

JOSEPHAT_07

Senior Member
Joined Aug 8, 2011
173 48 45
Nina maana kubwa sana kusema hayo kwani kawa awamu hii ya tano wanachi wamepima uongozi uliopo madarakani kupitia mambo haya

•Uchumi kwa mtu mmoja mmoja na Taifa zima
•Hali ya usalama nchi
•Utendaji kazi kwa viongo na maamuzi yao kwa wanachi wanao waongoza

Sinta weza kushanga vyama pinzani vikipokea wanachama wengi na kupata viti vingi Bungeni na kinyume cha hapo
View attachment 725671
Dogo uko sawa
 
Hisha Sorel

Hisha Sorel

Member
Joined
Dec 27, 2017
Messages
46
Likes
22
Points
15
Hisha Sorel

Hisha Sorel

Member
Joined Dec 27, 2017
46 22 15
Nakubaliana na issue ya usalama wa nchi. Ila ya uchumi na utendaji kazi, sidhani.

Wananchi watatakwa chagua, kati ya vitendo vya Magufuli: miundombinu, elimu bure, usimamizi wa mapato serikali...etc. au Siasa maneno ya vyama pinzani

Namaanisha: Sera ya maendeleo, elimu, au uchumi ya chadema ni hipi?

Hili halipo wazi!!

Magufuli atasimama na kutaja aliofanya, aliojenga, atakayojenga; Kupitia CCM na kusukuma chama.

Kikwazo kikubwa na swala na Usalama na Sifa ya demokrasia. Lakini hili sidhani kama litakuwa kizuizi.

Mpaka sasa, ni chadema ndo wanaopoteza madiwani. Na Approval rate bado nzuri kwa CCM.

Kwahiyo, sidhani kama upo sahihi 100%. Ila naelewa mtazamo wako.
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
14,757
Likes
8,439
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
14,757 8,439 280
Hilo liko wazi wala c vijana wa mtandaoni bali kinachosemwa kipo wazi,ni wachache sana wanaofurahi na kipindi hiki fanya uchunguzi utaona ,lbd kwa kuradhmishwa.
Wangekuwa na raha kama chadema ingeshinda. Ha ha ha.
 
dizzle_2016

dizzle_2016

Member
Joined
Apr 10, 2016
Messages
19
Likes
3
Points
5
Age
17
dizzle_2016

dizzle_2016

Member
Joined Apr 10, 2016
19 3 5
Jombaaa hii shoe ni vipi, mbna haisomeki au ndo mambo ya uchumi wa mtu mmoja mmoja!!
 
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2013
Messages
1,606
Likes
490
Points
180
Age
56
Nnangale

Nnangale

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2013
1,606 490 180
Kinachonifurahisha sana, vijana wa mitandaoni ni mabingwa wa kuwapigia wananchi kura.. jidanganyeni leo huku mitandaoni baadae mje mseme mmeibiwa kura... mmewekeza kwenye kupiga kelele mitandaoni...wabunge kila siku mahakamani... hata kwenye majimbo yao wamesahaulika na wapiga kura wao halaf kirahisi mseme 2020 nyooo...

Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
anayewapeleka mahakamani umemsahau?
 

Forum statistics

Threads 1,215,449
Members 463,211
Posts 28,548,719