2020 Uchaguzi utakua si wa vyama kwa vyama bali ni wananchi na serikali ya CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2020 Uchaguzi utakua si wa vyama kwa vyama bali ni wananchi na serikali ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by FrancisDA, Mar 26, 2018.

  1. FrancisDA

    FrancisDA Member

    #1
    Mar 26, 2018
    Joined: Mar 22, 2018
    Messages: 29
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 5
    Nina maana kubwa sana kusema hayo kwani kawa awamu hii ya tano wanachi wamepima uongozi uliopo madarakani kupitia mambo haya

    •Uchumi kwa mtu mmoja mmoja na Taifa zima
    •Hali ya usalama nchi
    •Utendaji kazi kwa viongo na maamuzi yao kwa wanachi wanao waongoza

    Sinta weza kushanga vyama pinzani vikipokea wanachama wengi na kupata viti vingi Bungeni na kinyume cha hapo
    IMG_20180309_152522.jpg
     
  2. monde arabe

    monde arabe JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2018
    Joined: Oct 22, 2017
    Messages: 1,962
    Likes Received: 2,074
    Trophy Points: 280
    Mzee baba,hyo sare ni ya wapi hyo?
     
  3. Lukataluko

    Lukataluko JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2018
    Joined: Nov 20, 2017
    Messages: 651
    Likes Received: 838
    Trophy Points: 180
    Maskin nondo wa watu
     
  4. salthanks

    salthanks JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 5, 2016
    Messages: 3,303
    Likes Received: 6,247
    Trophy Points: 280
  5. Omulasil

    Omulasil JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2018
    Joined: May 5, 2015
    Messages: 622
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 60
    Wakusoma huyo. Cheki na mawazo yake utajua daraja lake la skuli
     
  6. b

    blix22 Member

    #6
    Mar 31, 2018
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 40
    Kinachonifurahisha sana, vijana wa mitandaoni ni mabingwa wa kuwapigia wananchi kura.. jidanganyeni leo huku mitandaoni baadae mje mseme mmeibiwa kura... mmewekeza kwenye kupiga kelele mitandaoni...wabunge kila siku mahakamani... hata kwenye majimbo yao wamesahaulika na wapiga kura wao halaf kirahisi mseme 2020 nyooo...

    Sent from my SM-G532F using JamiiForums mobile app
     
  7. baba yetu

    baba yetu Member

    #7
    Mar 31, 2018
    Joined: May 23, 2017
    Messages: 56
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 25
    Ndugu unaamkia siasa unaidhulum familia yako
     
  8. mtu watu

    mtu watu JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2018
    Joined: Dec 10, 2017
    Messages: 713
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 80
  9. mwanaludewa

    mwanaludewa JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2018
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 748
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 180
    2020 hakuna uchaguzi
     
  10. h

    hakika utakufa JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 1,796
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Hilo liko wazi wala c vijana wa mtandaoni bali kinachosemwa kipo wazi,ni wachache sana wanaofurahi na kipindi hiki fanya uchunguzi utaona ,lbd kwa kuradhmishwa.
     
  11. JOSEPHAT_07

    JOSEPHAT_07 Senior Member

    #11
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Dogo uko sawa
     
  12. Hisha Sorel

    Hisha Sorel Member

    #12
    Mar 31, 2018
    Joined: Dec 27, 2017
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Nakubaliana na issue ya usalama wa nchi. Ila ya uchumi na utendaji kazi, sidhani.

    Wananchi watatakwa chagua, kati ya vitendo vya Magufuli: miundombinu, elimu bure, usimamizi wa mapato serikali...etc. au Siasa maneno ya vyama pinzani

    Namaanisha: Sera ya maendeleo, elimu, au uchumi ya chadema ni hipi?

    Hili halipo wazi!!

    Magufuli atasimama na kutaja aliofanya, aliojenga, atakayojenga; Kupitia CCM na kusukuma chama.

    Kikwazo kikubwa na swala na Usalama na Sifa ya demokrasia. Lakini hili sidhani kama litakuwa kizuizi.

    Mpaka sasa, ni chadema ndo wanaopoteza madiwani. Na Approval rate bado nzuri kwa CCM.

    Kwahiyo, sidhani kama upo sahihi 100%. Ila naelewa mtazamo wako.
     
  13. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 12,294
    Likes Received: 6,935
    Trophy Points: 280
    Wangekuwa na raha kama chadema ingeshinda. Ha ha ha.
     
  14. dizzle_2016

    dizzle_2016 Member

    #14
    Mar 31, 2018
    Joined: Apr 10, 2016
    Messages: 19
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Jombaaa hii shoe ni vipi, mbna haisomeki au ndo mambo ya uchumi wa mtu mmoja mmoja!!
     
  15. bea alonzo

    bea alonzo Member

    #15
    Mar 31, 2018
    Joined: Dec 15, 2016
    Messages: 72
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 15
    Nondo duuuh.
     
  16. h

    hakika utakufa JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 8, 2016
    Messages: 1,796
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Wala c swala la kumung'unya iko wazi na hata hivyo c cdm bali ukawa walishinda ndilo jibu.
     
  17. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 12,294
    Likes Received: 6,935
    Trophy Points: 280
    Ile kesi yao ya ICC waliyotutangazia iliishia wapi?
     
  18. Bedner

    Bedner Member

    #18
    Mar 31, 2018
    Joined: Apr 22, 2015
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Acha kusoma uisaidie familia yako wewe hangaika na siasa uone
     
  19. Nnangale

    Nnangale JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2018
    Joined: Jul 20, 2013
    Messages: 1,500
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    anayewapeleka mahakamani umemsahau?
     
  20. j

    josephmenganyi Member

    #20
    Mar 31, 2018
    Joined: Feb 20, 2018
    Messages: 6
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Kijana unaota 2020 uwezekano wa kukosa kabisa mbunge wa upinzani bungeni. Kutokana na kazi za mhe Rais anazozifanya. Wanao lalamika ni wale waliozoe njia za mkato.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...