Msafi anaegopa kashfa zake kubwa 3 tu anaogopa zisisemwe! Zile Bil 265 ziliyeyuka CAG alimtumbua live hadi leo haijajulik zilifanyia nini: Njoo kweny ile boat MV Bagamoyo....ile iko wazi kabisa hata yeye haongelei tena! Ingine iko wazi nyumba za serikali...ile ndio kubwa lao! Anatumbua dagaa dagaa tu! Afyatuke atumbue escrow iptl lugumi.....tutasema kweli ana nia kupambana na mafisadi!
WENYE AKILI TUTAMCHAGUA JPM AENDELEE KUTUONGOZA NA KUNYOOSHA MAMBO AMBAYO YALIKUWA HOLELA! WEWE KAMA NI MMOJA WA WANUFAIKA WANAOONA WAMEMINYWA SASA, BORA ULALE ZAKO MBELE!!Huwa naamini ninaona mbali kuliko hapa nilipo kwa kutumia matukio ya hapa nilipo
Sikumpa kura yangu Lowasa kwa sababu niliamin alikuwa ameoza na angeifanya nchi Shamba la bibi
Lakini ikitokea hakuna mpinzani mwenye nguvu atakayegombea tofauti na Lowasa basi nitampa Lowasa kura yangu
Bora fisadi lakini nchi inaenda kuliko msafi lakini nchi inatumbukia shimoni huku tukishangilia utumbuaji wa vidagaa
Msafi anaegopa kashfa zake kubwa 3 tu anaogopa zisisemwe! Zile Bil 265 ziliyeyuka CAG alimtumbua live hadi leo haijajulik zilifanyia nini: Njoo kweny ile boat MV Bagamoyo....ile iko wazi kabisa hata yeye haongelei tena! Ingine iko wazi nyumba za serikali...ile ndio kubwa lao! Anatumbua dagaa dagaa tu! Afyatuke atumbue escrow iptl lugumi.....tutasema kweli ana nia kupambana na mafisadi!
Huwa naamini ninaona mbali kuliko hapa nilipo kwa kutumia matukio ya hapa nilipo
Sikumpa kura yangu Lowasa kwa sababu niliamin alikuwa ameoza na angeifanya nchi Shamba la bibi
Lakini ikitokea hakuna mpinzani mwenye nguvu atakayegombea tofauti na Lowasa basi nitampa Lowasa kura yangu
Bora fisadi lakini nchi inaenda kuliko msafi lakini nchi inatumbukia shimoni huku tukishangilia utumbuaji wa vidagaa
Mpaka 2020 nakuapia utakuwa unamchukia maana maisha yatakuwa mabaya kuliko kawaida mark my wordMm sikumpa lkn 2020 ntampa na tayari kwenye kikundi changu cha watu 567 nimewashawishi 453 kwaajiri 2020 je ww moja hainipi taabu
Ni wewe tu ambaye hautampa ila mimi mke wangu na watt wa 5 na binti wangu wa kazi kura yetu kwa jembe Magu...hesabu sasa hapo umezidiwa kwa kura ngapi?Huwa naamini ninaona mbali kuliko hapa nilipo kwa kutumia matukio ya hapa nilipo
Sikumpa kura yangu Lowasa kwa sababu niliamin alikuwa ameoza na angeifanya nchi Shamba la bibi
Lakini ikitokea hakuna mpinzani mwenye nguvu atakayegombea tofauti na Lowasa basi nitampa Lowasa kura yangu
Bora fisadi lakini nchi inaenda kuliko msafi lakini nchi inatumbukia shimoni huku tukishangilia utumbuaji wa vidagaa
Kwani Mwanzo alishinda?Uchaguzi ujao,, MAGU ATASHINDA kwa nguvu ya Dola siyo kwa nguvu ya kura.
HafikishwiMimi sikumpa na sitompa,Japo na LOWASA sikumpa sababu nilichanganyikiwa,ila Lowasa asipofikishwa mahakamani mpaka 2020 kwa ufisadi nitampa kura kwa moyo safi
Msafi anaegopa kashfa zake kubwa 3 tu anaogopa zisisemwe! Zile Bil 265 ziliyeyuka CAG alimtumbua live hadi leo haijajulik zilifanyia nini: Njoo kweny ile boat MV Bagamoyo....ile iko wazi kabisa hata yeye haongelei tena! Ingine iko wazi nyumba za serikali...ile ndio kubwa lao! Anatumbua dagaa dagaa tu! Afyatuke atumbue escrow iptl lugumi.....tutasema kweli ana nia kupambana na mafisadi!
Bila shaka hapo unakatika kiunoTushawazoea wazungusha mikono,na sasa itabidi mzungushe viuno.
UchocheziMagufuli ni janga la kitaifa