2019 laki moja inanunua nguo nne tu

dks1131

dks1131

Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
45
Points
95
dks1131

dks1131

Member
Joined Dec 4, 2017
45 95
Hiyo laki moja umejitakia Mwenyewe ungeenda Karume ungenunua nguo za kutosha na ungependeza Acha kuishi maisha ya watu ili uonekane live your life
Unakosea kusema anaishi maisha ya watu , hayo ndio maisha alochagua regardless anayaaford au la

Kuchagua na kuafford nadhani ni vitu viwili tofauti
 
Anti-Hacker

Anti-Hacker

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
612
Points
1,000
Anti-Hacker

Anti-Hacker

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
612 1,000
Elfu kumi tu inatosha ukienda zako Karume pale...asubuhi na mapema
 
M

Mr Slim

Senior Member
Joined
Sep 11, 2018
Messages
167
Points
250
M

Mr Slim

Senior Member
Joined Sep 11, 2018
167 250
Docs kwa laki unabeba nguo watajua na wewe una goli sehemu unaenda kuuza
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,392
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,392 2,000
Pole sana... inategemea na wapi umeenda...

Kuna sehemu zingine laki moja unapata mkanda wa surauali tuu...

Kuna sehemu zingine laki moja unaondoka na balo zima...


Cc: mahondaw
 
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
6,707
Points
2,000
Hance Mtanashati

Hance Mtanashati

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
6,707 2,000
Mavazi ni mahitaji ya msingi lakini kipato cha mtanzania kikidumaa kila siku.Jana kwenye shopping zangu nikasema 100,000 ngoja niitumie kwa mavazi leo.Nikapita mitaa ya sinza na mabibo.Yaani nimeambulia kadeti moja 28000,shati moja 25,000 na t-shirt mbili za low quality za 20,000 each.Hizi ni nguo za mchina za kawaida sana ukipita wala mtu hageuki eti umependeza.

Kwa nchi za wenzetu unapozungumzia "Thousands" ni hela nyingi sana.

imagine December sikukuu una watoto watatu tu wanataka nguo za sikukuu na January Ada,mshahara mfano 700,000 bado makato.
Inaonekana hujafanya shopping miaka mingi sana.

Hakuna kipindi ambacho nguo zimeshuka bei kama kipindi hiki, zamani ukihitaji suruali kali uwe na angalau elfu 35, Tshirt angalau elfu 30, lakini siku hizi unapata Tshirt kwa elfu 10 mpaka 15, suruali 17-19, kadeti 20.
 
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
1,891
Points
2,000
Kilangi masanja

Kilangi masanja

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
1,891 2,000
Kweli lakini izingatiwe pia kua bei imeshuka na ubora pia
Inaonekana hujafanya shopping miaka mingi sana.

Hakuna kipindi ambacho nguo zimeshuka bei kama kipindi hiki, zamani ukihitaji suruali kali uwe na angalau elfu 35, Tshirt angalau elfu 30, lakini siku hizi unapata Tshirt kwa elfu 10 mpaka 15, suruali 17-19, kadeti 20.
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
722
Points
1,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
722 1,000
Maswala ya kuvalisha watoto nguo nzuri sikukuu ndio nshakataaa

Maswala ya kutenga hizi nguo za kanisani J-PILI nimeshakataa

Mtoto avae nguo yoyte ile atakayoweza kuvaa j3 aweze kuvaa j2 kanisani

Atakayoweza kuvaa j2 kanisani aweze kuvaa siku kuu

Haya mambo ya kutenga nguo kulingana na siku husika kuna hadi leo watu wazima wanayo

Kuna mtu anaviatu vya mtoko

ana nguo za mtoko

Ukishajiona unatenga nguo za mtoko kwako au kwa wanao Ujue "upo zama za OLD'Traford"
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
722
Points
1,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
722 1,000
Usinunue nguo tena Shona nguo

Kanunue kitambaa kashone suruali 1 pensi 1

Shati kaliiiii 1 na Jingine la kukata mkono 1

Hicho ni kitenge flani hiviiii Unatoa nguo za kutosha


OTHERWISE

Pigilia mitumba flani hiviiiiii si unajua zile eeeh

Dah katika kuvaaa sina kipaumbele kabisa aseee mpk ninunue nguo labda hizi zilizopo nitoboke au

tshirt nyeusi iwe nyeupe ndo ntaenda nunua nguo

Mimi KULA tuuuuuuuu
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,698
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,698 2,000
Maisha yanabadilika
 
T

Takakeisho

Senior Member
Joined
Oct 1, 2019
Messages
184
Points
250
T

Takakeisho

Senior Member
Joined Oct 1, 2019
184 250
Pesa siku zote haitoshi lakini kuna kiasi cha kukidhi mahitaji muhimu.
Mkuu tumefanana kabisa kwenye hii inshu jumatano nimenunua jeans mbili, tisheti moja pamoja na viopen shoes ikaisha yotee
Inatisha
 
T

Takakeisho

Senior Member
Joined
Oct 1, 2019
Messages
184
Points
250
T

Takakeisho

Senior Member
Joined Oct 1, 2019
184 250
Usinunue nguo tena Shona nguo

Kanunue kitambaa kashone suruali 1 pensi 1

Shati kaliiiii 1 na Jingine la kukata mkono 1

Hicho ni kitenge flani hiviiii Unatoa nguo za kutosha


OTHERWISE

Pigilia mitumba flani hiviiiiii si unajua zile eeeh

Dah katika kuvaaa sina kipaumbele kabisa aseee mpk ninunue nguo labda hizi zilizopo nitoboke au

tshirt nyeusi iwe nyeupe ndo ntaenda nunua nguo

Mimi KULA tuuuuuuuu
Si kila mtu ni mpenzi wa matenge wengine hatuwezi kuthubutu hata kuulizia bei.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,611
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,611 2,000
Pesa siku zote haitoshi lakini kuna kiasi cha kukidhi mahitaji muhimu.
Nunua nguo zile/pale zinapohitajika tu na sio kununa nguo na kuzilundika sandukuni!!! Kumbuka kuwa nguo zilizoko sandukuni ni fedha!
 

Forum statistics

Threads 1,342,652
Members 514,741
Posts 32,758,759
Top