2019 laki moja inanunua nguo nne tu

MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
882
Points
1,000
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
882 1,000
Mavazi ni mahitaji ya msingi lakini kipato cha mtanzania kikidumaa kila siku.Jana kwenye shopping zangu nikasema 100,000 ngoja niitumie kwa mavazi leo.Nikapita mitaa ya sinza na mabibo.Yaani nimeambulia kadeti moja 28000,shati moja 25,000 na t-shirt mbili za low quality za 20,000 each.Hizi ni nguo za mchina za kawaida sana ukipita wala mtu hageuki eti umependeza.

Kwa nchi za wenzetu unapozungumzia "Thousands" ni hela nyingi sana.

imagine December sikukuu una watoto watatu tu wanataka nguo za sikukuu na January Ada,mshahara mfano 700,000 bado makato.
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
2,099
Points
2,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
2,099 2,000
Uwe unavaa mitumba tu kama kipato cha kuungaunga yanini kuilazimisha haja kubwa itoke wakati wasaa wa kutoka bado
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
17,341
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
17,341 2,000
Hio laki 1 ukienda pale woolworth unaweza kuishia kununua T-shirt 1 tu lkn hio hio Laki 1 ukienda kwny 'chagulaga' utabeba mzigo wa kutosha.

So itategemea na umechagua wapi.
 
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
882
Points
1,000
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
882 1,000
Nenda mtumbani suruali mf.12000 ukarekebishe kwa fundi 3000 hadi 5000 au akuharibie kabisa.Hii naongelea maduka ya kawaida sana.Mitumba inaanza kupotea siku hizi na kwa nini uvae mtumba?
Uwe unavaa mitumba tu kama kipato cha kuungaunga yanini kuilazimisha haja kubwa itoke wakati wasaa wa kutoka bado
 
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
882
Points
1,000
MIGUGO

MIGUGO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
882 1,000
16000 bado ni nyingi unajua "Thousand ni hela kubwa sana kwa wenzetu.
MKUU UNGEPITA KARIAKOO KWANZA UFANYE WINDOW SHOPPING.KUNA JEANS KALIII 16K ELFU AMBAZO SINZA MNANUNUA KWA BEI YENU YA HUKO
 
dks1131

dks1131

Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
45
Points
95
dks1131

dks1131

Member
Joined Dec 4, 2017
45 95
Nenda mtumbani suruali mf.12000 ukarekebishe kwa fundi 3000 hadi 5000 au akuharibie kabisa.Hii naongelea maduka ya kawaida sana.Mitumba inaanza kupotea siku hizi na kwa nini uvae mtumba?
Mitumba pia ina grades kama hizo nguo za dukania pia , naiamini sana mitumba

Af hiyo bei ya kurekebisha ulotaja wewe itakua ya mitaa ya kipapaa , buku au buku mbili unapunguziwa kitu fresh tu
 
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

Senior Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
130
Points
250
Oyaaa majomba mwera hao

Oyaaa majomba mwera hao

Senior Member
Joined Jun 12, 2019
130 250
System ya kuwazoesha watoto eti kuwanunulia nguo ni mpk sikukuu ni ya kishamba sana.
Hii ni kweli yani mtoto avae nguo zilizochoka kila siku halafu apendeze sikukuu tu daah, kama ni kupendeza anatakiwa kupendeza kila siku hata yeye mwenyewe inamfanya awe na furaha
Na kuna ile tabia mtoto anavalishwa nguo nzuri akienda kanisani ,akirudi anaambiwa abadilishe halafu anavaa za nyumbani zilizochoka
Daah ngoja nitafute pesa kwa nguvu watoto wangu waje wafurahie maisha.
 
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Messages
2,112
Points
2,000
fredericko

fredericko

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2014
2,112 2,000
Hiyo laki moja umejitakia Mwenyewe ungeenda Karume ungenunua nguo za kutosha na ungependeza Acha kuishi maisha ya watu ili uonekane live your life
 
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
2,078
Points
2,000
evonik

evonik

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
2,078 2,000
.
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top