2019 laki moja inanunua nguo nne tu

Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,169
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,169 2,000
Mavazi ni mahitaji ya msingi lakini kipato cha mtanzania kikidumaa kila siku.Jana kwenye shopping zangu nikasema 100,000 ngoja niitumie kwa mavazi leo.Nikapita mitaa ya sinza na mabibo.Yaani nimeambulia kadeti moja 28000,shati moja 25,000 na t-shirt mbili za low quality za 20,000 each.Hizi ni nguo za mchina za kawaida sana ukipita wala mtu hageuki eti umependeza.

Kwa nchi za wenzetu unapozungumzia "Thousands" ni hela nyingi sana.

imagine December sikukuu una watoto watatu tu wanataka nguo za sikukuu na January Ada,mshahara mfano 700,000 bado makato.
Ni hivi wewe unaishi Dar lkn bado ni kama unaishi Kolomije tu.
Nenda Kariakoo maduka yapo pale big born upande wa kulia uliza maduka ya underground utapata kila unachohitaji kwa bei poa inawezekana ungetukia 60 kwa hzo viwalo vyako unavyotaka ukipishana na watu wageuke....!!
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
19,507
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
19,507 2,000
Unakosea kusema anaishi maisha ya watu , hayo ndio maisha alochagua regardless anayaaford au la

Kuchagua na kuafford nadhani ni vitu viwili tofauti
Ila kuchagua maisha usiyoyaweza kisha kuja kulalamika mitandaoni nayo ni aina flani ya wazimu.
 
bongonyoo

bongonyoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
217
Points
250
bongonyoo

bongonyoo

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
217 250
System ya kuwazoesha watoto eti kuwanunulia nguo ni mpk sikukuu ni ya kishamba sana.
siku zote utawanunulia pia,,ni wajibu wako kuhakikisha wanavaa na kupendeza daily,,ila sio fair sikukuu yote hiyo mtoto avae mtumba wa ulomnunulia tandale miezi minee ilopita mkuu,mwache mtoto afurahie sikukuu,,kwa mtoto sikukuu ni kupendeza na kupiga madikodiko hapo home na kuwewa pocket money
 
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Messages
287
Points
250
gonamwitu

gonamwitu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2018
287 250
Nenda mtumbani suruali mf.12000 ukarekebishe kwa fundi 3000 hadi 5000 au akuharibie kabisa.Hii naongelea maduka ya kawaida sana.Mitumba inaanza kupotea siku hizi na kwa nini uvae mtumba?
Mbeya mwenge jinsi Kali ya mtumba elfu7 hadi elfu10 na huwezi kuitofautisha na ya dukani,shati LA mtumba LA elfu5 au 6 au 7 Kali km LA dukani achana na mitumba lapulapu ukichukua mtumba quality ni we tu peke yako ndo utakuwa unajua umevaa mtumba
 
X

Xoxa wear

Member
Joined
Aug 22, 2019
Messages
19
Points
45
X

Xoxa wear

Member
Joined Aug 22, 2019
19 45
Mavazi ni mahitaji ya msingi lakini kipato cha mtanzania kikidumaa kila siku.Jana kwenye shopping zangu nikasema 100,000 ngoja niitumie kwa mavazi leo.Nikapita mitaa ya sinza na mabibo.Yaani nimeambulia kadeti moja 28000,shati moja 25,000 na t-shirt mbili za low quality za 20,000 each.Hizi ni nguo za mchina za kawaida sana ukipita wala mtu hageuki eti umependeza.
Kwa nchi za wenzetu unapozungumzia "Thousands" ni hela nyingi sana.
imagine December sikukuu una watoto watatu tu wanataka nguo za sikukuu na January Ada,mshahara mfano 700,000 bado makato.
Wengine ndo mazingira mliyojiwekeaa kwamba ukiwa na mshahara basi nyingi maduka yenu ni sinza, mwenge na m city
Wakati ukiingia kariakoo kadet 18 adi 20
Tshirt 15
 
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
1,945
Points
2,000
jonas amos

jonas amos

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
1,945 2,000
Kwa Mimi Mr karume laki 1
Nanunua nguo hata 60 na ZOTE Kali mliman city wote tunatimbia maduka ya voda kusajir line kwa alama za vidole
 

Forum statistics

Threads 1,342,663
Members 514,746
Posts 32,759,069
Top