2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

sio mbona kama ni

TRUMP NDIYE RAISI kama uliplan kuzamia USA bora uolewe hapahapa bongo

TRUMP sio mtu wa mchezomchezo yani uwachagulie watu ccm halafu ukimbilie nchi za watu [emoji23] [emoji23]
Hivi mnachohofia kuhusu Trump ni nini hasa?

Lini na wapi alisema atawaswaga wahamiaji wote?
 
kaka asante sana sie huku bongo matumbo jotooo
Trump is still leading in Florida, Ohio, Virginia, Georgia, North Carolina, New Hampshire, Wisconsin and Michigan.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
1.kwa muda wa miaka 27 sasa wamarekani hawajawi kurudia chama yaani chama kimoja kuongoza chaguzi 2 mfulululizo ! toka kipindi cha reagan
2.Mwanamke kuongoza taifa kubwa kama USA kwa kweli ni matusi nchi kama Urusi na Uchina wataanza kuidharau USA sababu tu rais ni mwanamke.
3. kwa nini kati ya marais 44 hajawahi kuwepo mwanamke huku wao ndio wanaongoza kwa democrcy ! sitaki kuamini kuwa kwa miaka hiyo yote toka uanzishwaji wa Taifa kulikuwa hamna wanawake wenye uwezo.
4.Mtu mume wake alisha wahi kuwa Rais na yy tena awe rais kwa kweli ni dharau Taifa kuongozwa na familia kwani hamna watu wengine,nadhani wamerikani walijifunza kwa Bush senior nna Junior.
5.Mwanamke ni Mwanamke tu hata awe na uwezo kiasi gani lazima maamuzi mengi atategemea mwanaume na hii sio vzr kwa kiongozi wa Taifa kubwa kama USA.

bado ninaamini huyo mama uwezo wake ni kutokana na kuwa kwenye system muda mrefu tofauti na hapo hana uwezo wwte
 
Waafrica wengi waliovamia huko wanaogopa kurudishwa kwao kwasababu wanajua trump akiingia hawana chao hhh
 
Hivi mnachohofia kuhusu Trump ni nini hasa?

Lini na wapi alisema atawaswaga wahamiaji wote?
[emoji1] [emoji1] [emoji1] subir apite halafu uone

ushauri wangu kama unaviakiba tumaga huko Ikulyababashi wakujengeage japo kijumba cha kufikia
 
Back
Top Bottom