Ataipandisha daraja Mbeya City na kuipa ubingwa Arsenal.Huyu mtu atafanya nini baada ya kushinda kiti cha urais USA?
[HASHTAG]#WhatWouldTrumpDo[/HASHTAG]............
Lubuva mamamake anatakiwa kujifunza kitu hapa! wapiga kura hawazidi 20m unachukua mwezi majuma mawili kumtanganza mshindi? Halafu eti mpaka polisi wasimame ndo unatangaza? Ujinga mtupu! Nchi kuuuubwwa matokeo hata saa 24 hazijaisha yalishatoka pumbavvv zetu kabisa sisi waafrika!!Sio hapa kwetu wiki nzima halaf mara figisu mara watu wanalinda kura mara sijui nini yaan usanii mtupu ...uwizi uwizi tu...
Trump ni mfanyabiashara! Uliona wapi mfanyabiashara anafukuza wateja!!!Trump anawanyoosha wang'ang'ania madaraka wa africa na madikteta
NDOTO, REPUBLICAN NI CHAMA TAWALA KAMA CCM ILIVYO - CCM INAMPONGEZA KWA USHINDI!!!
Possible manake kuna electoral votes takribani 40 matokeo yake bado! Sasa kati ya hiyo!inaonekana atafika 306.
Bora Africa itawaliwe tena, tulikuwa bado sana kuweza kujitawala wenyewe, kila kitu tunashindwa labda kupiga tumba tu, hata Urais kwetu ni ajira badala ya huduma.its confirmed with 276 electoral vote
source: World News
now is addressing the national at republican head quoter
sawaAtaipandisha daraja Mbeya City na kuipa ubingwa Arsenal.
keshakuwa, tizama aljazeera anashukuru wananchi wakeHuyu chizi ndiye awe raisi huyu?????
Kavute tena kidogo ili uwiano uwe sawa, naona moshi umezid upande mmoja! [emoji23][emoji23]Kiukweli mi kati ya Clinton na Trump namkubali zaidi Magufuli kwasababu tekno inakaa na chaji, halafu ukinywa koka asubuhi ndo maana Maalim seif siyo raisi kwasababu babu yangu bado analima kama waalimu wa mbeya day walivyo piga hela za escro wakati tetemeko la Simba ilipigwa na Africa Lyon goli moja