2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

2016 US Election Results: Donald Trump has won the presidency

Ujinga ni pale watu wanapomtegemea Trump kuja kurekebisha demicrasia ya Africa
 
Baada ya TB Joshua kumtabilia unono!

1478677756902.jpg
 
Kiukweli mi kati ya Clinton na Trump namkubali zaidi Magufuli kwasababu tekno inakaa na chaji, halafu ukinywa koka asubuhi ndo maana Maalim seif siyo raisi kwasababu babu yangu bado analima kama waalimu wa mbeya day walivyo piga hela za escro wakati tetemeko la Simba ilipigwa na Africa Lyon goli moja
 
Obama Bado ni Rais alijiingiza sana kwenye masuala ya campaign badala ya taifa kwa ujumla. Bush, Bill na marais wengine wote waliopita hawakuwa involved na campaign kwa wagombea wa vyama vyao kama Obama kwa Clinton.
Hapa ndo huwa nakuwa na wasiwasi na akili ya mtu mwenye asili ya weusi, Obama kalifanya mistake Kubwa sana tena kumshambulia rais wake ajeye
 
Dini ni opium ya akili. Leo humtambui Mama yako mzazi? Sihitaji dini wala huyo Mungu anayetaka nimdharau mwanamke yeyote achilia mbali Mama yangu mzazi.
Wewe unaishi kwa child support Kama mange kimambi.... Sasa mtarudi huku tuje tunywe wote mataputapu, sio mnatembelea nyota za wanaume Huko ugaibuni. America has fuckin decided....woooooooooooohhhhhh!!!
 
Hahahaaah......watu wakawa wanatabiri kuwa hivi sasa taratibu dunia inaenda kutawaliwa Na wanawake. Wameanza Uingereza Na sasa Marekani. Lakini haijatokea
Watu wana maneno sana aiseeee.

Ila namba huwa hazidanganyi.
 
Back
Top Bottom