2015 vijana twendeni na january makamba kuwa rais

2015 vijana twendeni na january makamba kuwa rais

Mmmmxxxxxxxxxxxxiiiiiiiiiiiuuuuuuuuhh anafaa kua raisi wa uko wako
 
penye walevi aikosi stori za kupoteza muda tena stori zenyewe ni za kilevi mbaya zaidi wanapokunywa pombe ya mnazi yenye asili ya tanga

Dah,umenikumbusha sana movie moja ya Drunken Master jamaa alikuwa akilewa anapigana ni hatari, so kama pombe ya mnazi inaweza kuleta mawzo makubwa na makuu kama haya bora tuitumie ili tuiponye nchi yetu, lakini jambo la msingi January Makamba ni kijana wa pekee kwa sasa awezaye kuiponya nchi hii,achana na mababu tuwaache wapumzike na kufanya harambee maana nayo ni kazi njema hasa kwa umri wao huo.
 
Mmmmxxxxxxxxxxxxiiiiiiiiiiiuuuuuuuuhh anafaa kua raisi wa uko wako

Hakika kabisa anafaa kuwa rais wa ukoo wangu wa Tanzania, nawewe na ukoo wa kiarabu kama haumkubali rudi kwenu uarabuni tuachaeni na nchi yetu hii tuiponye kwa kupitia kijana mwenzetu January Makamba
 
Wewe kweli una akili finyu January ana uwezo gani wa kuwa raisi au ni hizo kelele anapiga hapo Bumbuli zinakutia nyege?
Bumbuli kwenyewe amepita kwa kulazimisha, walimfanyia unafiki mzee wa watu kumpa makamba. Bungeni zaidi ya kuwa kama bendera hakuna la zaidi analofanya zaidi ya kufuata upepo. Hajawahi kuwa na BALLS za kumnyooshea fisadi yoyote kidole au hata mtendaji mbovu. HAPO UMECHEMKA.

kwani slaa au lowasa wanauwezo gani? vijana acheni fikra mgando hawa wazee ndio waliotufikisha hapa tulipo.
 
Hakika kabisa anafaa kuwa rais wa ukoo wangu wa Tanzania, nawewe na ukoo wa kiarabu kama haumkubali rudi kwenu uarabuni tuachaeni na nchi yetu hii tuiponye kwa kupitia kijana mwenzetu January Makamba

Vijana ni nguvu ya taifa hili kwa sasa tunahitaji kijana mwenzetu Makamba Jr anatosha kuwa Rais2015
 
uzalendo na uwajibikaji twendeni na January Makamba 2015 anatosha Urais na anauzoefu wa kutosha kama kafanya kazi ikulu kwa zaidi ya miaka 5 sasa nini kitamshinda!!
 
Mtu aliyemsaliti Mungu wake na nafsi yake anaweza kuwa na familia kweli?!!!labda wale vimada wake

Slaa alishindwa kuongoza Parokia moja yenye vigango 3 itaweza kuongoza nchi huu babu!!
 
Rafiki siyo vijana wa leo ,ambao wanachofikiria sicho wanacho kitenda.Ukumbuke Nyerere alikuwa Mzalendo na akisema hataki RUSHWA na sura yake inaonekana hivyo.Je huyo unayempigia debe ataweza kuikataa rushwa?Mpaka sasa hanuki rushwa?Ubunge wake alipata kihalali au kidogo ilikuwa ameongeza na chumvi?Je,ameitete nchi yake tukamuona anaitetea?Ni mara ngapi miswada hovyo inapitishwa bungeni ameishainua sura yake na kukataa tukamuona?Je si wizara yake iliyoongeza kodi kwa kila laini ya simu?Ameipingaje?Tusiweke sababu tu ni Mtoto wa aliyekuwa Katibu wa CCM basi ataweza,hebu tuache tufikiri OUT of the box.
Suala la kodi za laini lilipitishwa na wabunge wote,waziri ni serikali,wabunge wanaisimamia serikali wabunge wetu waliona inafaa na kwa umoja wao wakapitisha,ila kijana ni mzalendo wa kweli na mpinga rushwa mkubwa mi nadhani inabidi tuzidi kumwamini na kumpa moyo ashawishike agombee urais,anafaa, atatufaa sana kwani ni kijana mwenye bidii na anatuma sana,tumsapoti ndiye kijana pekee kwa sasa alinayeweza kuiponya nchi hii na sio wazee,wametulostisha sana hao
 
ubunifu na bidii katika kazi Jimboni Bumbli na Project za bumbuli ni kielelezo tosha kwamba jamaa anafaa na anatosha.
 
Wewe unatuambia umasikini Baba yako kashindwa kubadili mwelekeo wakati akiwa na usemi ndani ya CCM leo unakuja na porojo zisizo na mashiko hapa?Hapo chini kwenye red inamaana unajua kabisa bosi wwwwwako Rais wako ameshindwa kuponya nchii kwani hii nchi inashikiliwa na chama pinzani au January Makamba anagombea kupitia chama kipya kinachoanzishwa??Inamaana anampinga Nnape maana tumeisha msikia anasema watakaojitangaza kabla ya wakati nikuwa wamejikosesha sifa??Makamba hawezi kuongoza nchi kama VODACOM,TIGO,AIRTEL Wanaibia watu nakila siku tunamtweet kashindwa kuwachukulia hatua ataweza kupambana na wauzaunga wezi wa pembe za ndovu??Jipange upya ndo uje bora ungesema babayake!!

Wewe kijana mwenzangu hivi kwa akili yako kum_tweet mtu kwamba umeibiwa na mtandao wa simu ndio maelezo tosha ya kampuni ya simu husika kuchukuliwa hatua? Ukiniambia umeenda ofisini kwake na kumpa vielelezo akashindwa kukusaidia hapo nitakuelewa. Pili Mamlaka ya Mawasiliano TCRA ndio mdhibiti wa mitandao ya simu na sio wizara. Wizara ni masuala ya sera tu kaka, acha kuwa na mawazo ya kizee,au unaota ndoto?
 
Suala la kodi za laini lilipitishwa na wabunge wote,waziri ni serikali,wabunge wanaisimamia serikali wabunge wetu waliona inafaa na kwa umoja wao wakapitisha,ila kijana ni mzalendo wa kweli na mpinga rushwa mkubwa mi nadhani inabidi tuzidi kumwamini na kumpa moyo ashawishike agombee urais,anafaa, atatufaa sana kwani ni kijana mwenye bidii na anatuma sana,tumsapoti ndiye kijana pekee kwa sasa alinayeweza kuiponya nchi hii na sio wazee,wametulostisha sana hao

Watanzania tunapenda kuishi kwa Propaganda issue ya laini za simu ni wabunge wote walipitisha sasa yeye kama Naibu waziri angefanyaje!!
 
Vijana tunataka January Makamba achukue nafasi ya Urais 2015 Nape anakataza kujitangaza ila sisi tunamtangaza Rais mteule 2015
 
ni mwanadiplomasia hata mabalozi wanamkubali sana huyu kijana naomba watanzania tumuunge mkono maana ni tunu ya Taifa hili lililoliwa na mafisadi kwa muda mrefu kama wakina Lowasa.
 
amekuahidi ukuu wa mkoa? hayo mawazo mfu hatuhitaji leo, january asubiri 2025, aonyeshe kwanza anafanya nn, hv ile bilioni alochukua kule barrick kwa kumuweka rehani dada yale alirudisha baada ya kunyimwa uwaziri wa nishati?
yaani January baada y kupita kugawa wali kwa vijana wa vyuo vikuu ameshajiona ana nafasi ya kupewa urais kwa vile vijana wako wengi? na mshauri asije akategemea wale vijana aliowapa wali vyuoni wengi hawana kadi za kupigia kura na maboresho ya daftari la kudumu ndio hivyo chenga kama pale mbeya alikuwa nao mtenda waliokuja wengi ni first years baada ya kudanganywa kuwa ni part ya welcome first year na organisation haikufanyika vyema kwa kujua ni party hata walioorganize walichaguana kwa upendeleo
 
January Makamba ndio nani kwani?

Eeeeehe,kwani wewe umetokea wapi? ila karibu January Makamba ni kijana ambaye tunaaamini dniye anafaa kuwa our next president kwani wazee wamekuwa walaghai huku wakituongoza kwa ndoto wanazoota, hivyo kijana January Makamba tunaamini atatufaa sana kugombea urais 2015
 
yaani January baada y kupita kugawa wali kwa vijana wa vyuo vikuu ameshajiona ana nafasi ya kupewa urais kwa vile vijana wako wengi? na mshauri asije akategemea wale vijana aliowapa wali vyuoni wengi hawana kadi za kupigia kura na maboresho ya daftari la kudumu ndio hivyo chenga kama pale mbeya alikuwa nao mtenda waliokuja wengi ni first years baada ya kudanganywa kuwa ni part ya welcome first year na organisation haikufanyika vyema kwa kujua ni party hata walioorganize walichaguana kwa upendeleo

Tukishika madaraka tutahalalisha uuzaji wa gongo by Dr Slaa!!!!
 
Back
Top Bottom