2015 ipigie kura CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

2015 ipigie kura CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Aug 23, 2012.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,606
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    An elderly man of Madale village on the outskirts of Dar es Salaam ponders what to do next after his hut was bulldozed in an operation conducted by Kinondoni municipality under CCM government.

    Tatizo wazee kama hao inakuwa huna la kuwambia kuhusu CCM, wanasema CCM ndio baba ndio mama na wale waliohamishiwa kule mabwepande na kujengewa mahema ndio kabisa ,wao na CCM ni kama Paka na Samaki .

    Tuwapeni CDM tuangalie kwa muda wa miaka mitano .kama wakituzamisha tugomee uchaguzi na kuwepo serikali ya mseto kila mmoja yumo.
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,364
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    CDm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,229
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    lakini serikali ya nyinyiem hivi mnakuwa wapi HAWA WATU WANAPOJENGA HIZI NYUMBA..??

    mnasubiri wajenge halafu mkavunje..! SERIKALI MAKINI INAMZUIA MTU ANAPOANZA TU KUCHIMBA MSINGI..! KWA KIPINDI HICHO TAYARI HUWA ANAKUWA NA MAHALI PA KULALA LAZIMA..!this is not fair! GROW UP!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Wakuu Mwiba na SILENT WHISPER cha kusdhangaza hapo ni ndani ya jiji la dar ambapo kuna watu chungu nzima wa mipango miji na maafisa ardhi kibao na wizara ya ardhi ipo hapo hapo
    maafisa mipango miji wanajua ramani ya jiji zima ni wapi watu wanapaswa kujenga au hawaruhusiwi kujenga
    Wanapowaona watu wanajenga kwa nini wasichukue hatua kuwazuia mapema wanawaachia kukaa miaka na mika wakiwa na uhakika wa makazi then linakuja bulldozer linavunja nyumba zao
    Thamani ya nyumba myu aliyejenga mwaka 1990 sio sawa na kuja kumwambia mtu anabomolewa nyumba yake now then akaanze ujenzi upya na anahamishwa hapo anapelekwa wapi
    Wakati anajenga hao watui walikuwa wapi wasimzuie wamwambie wazi hili eneo huruhusiwi kujenga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hata kwa upanga wa shetani sipigi kura yangu kwa ccm
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Problem ya Hii Nchi Kila kitu Kipo defined ila Nani wa kumfunga paka kengele? Serekali imeajiri surveyors na Town Planners na wote wapo dar!! Ila nani wa Kuwapangia Majukumu? Hayuppo!! Sasa wanaenda Mitaani Kupima Viwanja Vya watu!!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Si ajabu hapo kalipo kana T-shirt kamevaa kwa ndani imeandikwa "CHAGUA CCM,MAISHA BORA SIJUI YAMEKUWAJE"
     
  8. Mzalendo2015

    Mzalendo2015 JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 1,137
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    Ole wenu!

    Chagueni hiyo CCM yenu ili mpate maisha bora zaidi kama haya kwa kila Mtanzania kwa kasi zaidi,ari zaidi na nguvu zaidi!
     
  9. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    mkuu miaka mi5 kuleta maendeleo ni michache sana, muda huo ni wakubadirisha huu mfumo mbovu wa utawala. Kama kweli chama kingine kitatawala Tz basi itachukua miaka 10 au zaidi kuleta maendeleo.
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari kinasema tuipigie kura CCM lakini ndani ya maelezo yake anasema tuipigie CDM dah! kweli watu tumedata sasa.

    CDM ikitaka kushinda 2015 wa concentrate kwenye yale maeneo ambayo ni full CCM, wakiweza kufanya wananchi wakabadilisha mawazo then they r out.

    Wakati Obama anafanya kampeni hakua anazunguka kwenye maeneo ambayo anajua yatachagua Democrats bali alikua anapiga kampeni za nguvu kwenye maeneo ambayo ni full Republicans na aliweza kubadilisha mawazo ya watu.

    Ndo maana nasema wao kua Arusha or Moshi hakusaidii maana hiyo mikoa ni ya CHADEMA no doubt so waweke efforts zao kwenye maeneo ambayo ni full CCM na wajaribu kubadilisha mawazo na fikra za wananchi wa huko now that's their greatest challenge
    .
     
  11. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi sisiem ni chama cha wananchi au genge la majambazi? Ni bora kumpigia kura mbakaji na mlevi kuliko sisiem. Mungu atuepushe na hili jinamizi sisiem.
     
  12. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280

    [​IMG]
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,393
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nadhani hiki ndicho M4C kinafanya.
     
  20. k

    kilema pofu Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani mkuu tutakacho kifanwa kuvunja mbeleko zote zilizo beba mafisadi
     
Loading...