1st, First lady

Anko Sam

JF-Expert Member
Jun 30, 2010
3,206
1,195
kawaida watu wakioana, baada ya kuishi kwa muda wanafanana sura, fikra na tabia. Alivyokuwa Mwl. JKN ndivyo alivyokuwa Mama Maria. Vivyo hivyo kwa Vasco da Gamba!
 

Quinty

JF-Expert Member
Mar 25, 2010
463
195
Hiyo milioni tatu yenyewe wameichakachua maana tarakimu zasoma laki tatu na....! Yaani hakuna umakini popote si mume, mke, wala mtoto
 

Ndechumia

JF-Expert Member
Jul 15, 2011
1,035
1,250
3,800,00 ?????MILION TATU LAKI NANE!!! huyu kasoma shule gani? au hizi za kwetu za yeboyebo ndo wanafundisha hivi, huyu si analiingizia hasara taifa eeehhh tutafika tu!
 

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,134
2,000
Usipocheka JF basi utaugua maana na huakika mbavu zitakuwa zinauma pamoja na kichwa dah!!Kwakicheko hiki chakula nilichokula mchana najua kimeenda sehemu yake sihitaji mazoezi!!JF!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom