!!!!!!!!????????

!!!!!!!!????????

Daffi Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Posts
3,824
Reaction score
909
Carot.jpgSina la kuongeza!!!nimezitoa bustanini kwangu leo!
 
View attachment 41619Sina la kuongeza!!!nimezitoa bustanini kwangu leo!

Sasa wewe umeharibu, umezitoa hizo karoti kabla hazijazaa, zilikuwa zikiendelea na mchakato wa kutaka kuzaa karoti zaidi. Ona sas, umejipunja wewe mwenyewe, umejipunguzia mavuno, siku nyingine fukua,chungulia ukiona karoti zako zko katika mchakato huo fukia haraka ili ziendelee kuzaliana. Asante sana kwa kuwa na karoti za kibibi na bwana.
 
Back
Top Bottom