150 Hamas operatives surrender to Israeli Defense Forces in Gaza

150 Hamas operatives surrender to Israeli Defense Forces in Gaza

Status
Not open for further replies.
which means geography inakupiga chenga.gaza iko blockaded.

Hapa naona ni sawa na kumpigia mbuzi gitaa huku ukitegemea akuchezee mayenu. Hawa wagalatia hawatokuja kuelewa, uelewa wao kwa ujumla ni finyu mno, na ndio maana hata hicho kitabu ambacho wao wanasema wanakiamini lakini wameshindwa kukielewa, sasa hapa unatarajia nini? Hawa wamezoea kupelekeshwa kibubusa, hakuna kuhoji, ati huambiwa mpaka roho mtakatifu amshukie kondoo ndio anaweza kuelewa, hawa ni wapuuzi kabisa, wakishavaa tai na kuchamba kwa makaratasi basi wao hujiona waelewa mambo. Kingine hawa kondoo huambiwa roho mtakatifu huwashukia makadinali na wenye vyeo kama hivyo, hivyo basi kondoo mpaka anakufa hatokuja kuhoji ataendelea kupokea kile anachoambiwa kimetoka kwa roho mtakatifu kupitia kwa makadinali walawiti.

Siku hizi imedhihirika zaidi kuwa huyo roho mtakatifu amekua ni roho mtaka vitu maana hivi sasa makadinali wanaongoza kwa kuwageuza kondoo na hii hawafanyi wao kwa matakwa yao ila ni yule roho mtakavitu ndie anaewatuma kufanya hivyo.

Kwa pamoja tuseme: Inna lillahi wainna ilayhi rajiuun
 
Elungata maandiko yako hayo unaona yako sawa kweli hata kama ni copy and weka?!! hakuna anayeweza poteza muda kusoma na yanaharibu uzi kwa mlolongo wake ulivyo mrefu.

soma acha uvivu.
 
Last edited by a moderator:
Tutasikia mengi mwaka huu, mala Moro shekh arawiti mvulana wa 12 yrs..duh!
 
Sasa unajitoa ufahamu? Ina maana humjui aliyesulubiwa akiwa amevishwa nepi? Ama ni nani yule? Na alisulubiwa na kina nani? Na ni sababu zipi zilipelekea yule bwana kusulubiwa?

Soma maandiko..kitabu kitakatifu kinaeleza alikuwa nani, alitumwa na Mungu kuja kwa ajili hiyo ili unabii wa nabii Isaya utimie, mungu wenu mohamad anamtambua na anawaambia mumwamini maana yeye ndiye kweli.
 
Sasa unajitoa ufahamu? Ina maana humjui aliyesulubiwa akiwa amevishwa nepi? Ama ni nani yule? Na alisulubiwa na kina nani? Na ni sababu zipi zilipelekea yule bwana kusulubiwa?
huyo jamaa alikuaga mlevi sana,akipika pombe kwenye maharusi yeyd na mamake. Ila akinywa akalewa ilikua balaa,mara mtu haji kwa baba bila kupitia kwangu.

Mara mtu haji kwangu mpaka baba amvute,mara amege tonge la mkate na kudai huu mwili wangu,mara aingie sinagogi na kuanza kupigana ngumi na wamachinga.
Family yake ikamchoka,wakawa wanadhani ameingiliwa na pepo beelizebul,majirani na wanakijii wa nazareth wakamfukuza kijijini na kumsihi asikanyage tena kwenye mipaka yao.
Kule galilee palikuwepo na wasimbe wawili martha na mary wakiishi na mdogo wao wa kiume lazaro katika nyumba yao ya urithi.hawa mabinti wawili walikua ni madada poa.
Kwakua alikua handsome boy aliwachota akili wakamkaribisha aishi nao na kumuhudumia kila kitu kama mwanaume suruali.
Alikua na magroup ya vijana wavuvi ambao aliwashawishi kuacha kazi iliowapatia ridhiki na kuongozana nae wakizurula mtaa kwa mtaa.hakua na kazi kwani uselemara aliacha kwa madai kuwa haulipi.
Hapo ni kwa ufupi.wayahudi hawajamchoka mambo yake,wakamsulubu.
 
huyo jamaa alikuaga mlevi sana,akipika pombe kwenye maharusi yeyd na mamake. Ila akinywa akalewa ilikua balaa,mara mtu haji kwa baba bila kupitia kwangu.

Mara mtu haji kwangu mpaka baba amvute,mara amege tonge la mkate na kudai huu mwili wangu,mara aingie sinagogi na kuanza kupigana ngumi na wamachinga.
Family yake ikamchoka,wakawa wanadhani ameingiliwa na pepo beelizebul,majirani na wanakijii wa nazareth wakamfukuza kijijini na kumsihi asikanyage tena kwenye mipaka yao.
Kule galilee palikuwepo na wasimbe wawili martha na mary wakiishi na mdogo wao wa kiume lazaro katika nyumba yao ya urithi.hawa mabinti wawili walikua ni madada poa.
Kwakua alikua handsome boy aliwachota akili wakamkaribisha aishi nao na kumuhudumia kila kitu kama mwanaume suruali.
Alikua na magroup ya vijana wavuvi ambao aliwashawishi kuacha kazi iliowapatia ridhiki na kuongozana nae wakizurula mtaa kwa mtaa.hakua na kazi kwani uselemara aliacha kwa madai kuwa haulipi.
Hapo ni kwa ufupi.wayahudi hawajamchoka mambo yake,wakamsulubu.

Mkuu unatishaaaa kumbe jamaa alikua mlevi boy.... ila wayahudi nuksi wakaamua wamtandike makofi badae huyoooooo akatundikwa mtini teh teh
 
Waisrael washenzi sana walimtandika na kumla ndogo mungu wetu kisha wakamtundika mtini kama popo
 
Soma maandiko..kitabu kitakatifu kinaeleza alikuwa nani, alitumwa na Mungu kuja kwa ajili hiyo ili unabii wa nabii Isaya utimie, mungu wenu mohamad anamtambua na anawaambia mumwamini maana yeye ndiye kweli.

Unajuwa ni kina nani aliitwa kondoo na nani aliitwa mbwa kwenye biblia? Tena unajuwa ni nani aliyewaita hivyo?
 
Wewe kila ambae si rafiki yako unamchukia?

Simchukii lakini imani ambayo ni msingi wa kuhakikisha viumbe wa mwenyezi mungu wsnaishi kwa upendo unakuwaje ndo msingi wa kuweka makatazo ya watu kuwa marafiki na kupendana? Upendo unaanzia kwa mtu wa karibu nawe ndugu, jamaa na rafiki.
 
wayahudi walitumia andiko kama ili kumsulubu yesu alipoanza kujifananisha na jehova.
Deuteronomy 13:2-10 That
prophet, that dreamer of
dreams shall be put to death
because he has spoken to take
you away from your God. You
must be the one to put him to
death. Your hand must be the
first against him to kill him
followed by the hands of the
other people.
 
matumizi ya mvinyo na pombe kali ni sehemu ya maagizo katika bibilia.
Deuteronomy 14:26 You may
exchange money for whatever
you desire, oxen or sheep, wine
or strong drink or anything else
you enjoy before God. You shall
partake of it and make merry
with your family. Catholic
Boy, I’ll bet Alcoholic’s
Anonymous (AA) squirms with
this sacred passage: “You shall
partake of it (wine or strong
drink?) with your family?
 
Waisrael washenzi sana walimtandika na kumla ndogo mungu wetu kisha wakamtundika mtini kama popo

Pilato goes "Jamani eeh, kila PASAKA Serikali ya Kirumi ina utamaduni wa kuwachia huru wafungwa wasio na kosa la jinai - sasa kati ya YESU na hawa majambazi wawili tumwachie/fungulie nani?" Je, Wayahudi walijibu nini? "Wachie huru majambazi, mfungeni Yesu - kwanza anajigamba kwamba yeye ni mwana wa Mungu!!" Maneno haya yalitamukwa na Wayahudi karne ishirini zilizo pita!! Nikiangalia ukatiri uliyo pitiliza mipaka wanao wafanyia Wapalestina - Wayahudi bila aibu wanaua mbu kwa kutumia a sledgehammer, binafsi sioni dalili kama wamebadilika chochote miaka nenda rudi - wanaendeleza uongo wao iliyo kubuhu kwa kutumia mainstream media wanazo own Merikani na Ulaya kueneza propaganda zao, katika nyanja hizo hawajambo sana - we chukulia mfano wa picha wanazo dai zinaonyesha eti Wapalestina walio-surrender, kila binadamu mwenye akili timamu anajua fka kwamba Wapalestina ni majasiri kweli kweli hawawezi hata siku moja kukubali to go down without putting up a fight 2 a bitter end if need be.

International Community inapaswa kuwakemea binadamu hawa na kuwalazimisha warudishe aridhi wanayo kalia kimabavu na kujenga makazi ya kudumu kwenye aridhi ya Waarabu, wawaheshimu Wapalestina wajiamulie mambo yao wenyewe, pasiwepo na double standard Wapalestina waruhusiwe kumiliki ndege za vita, vifaru, mabomu ya Nuclear na ya kibaiolojia -oh yes, pawepo usawa wa umiliki silaha kali kati ya Wayahudi na Wapalestina, wakiwa na nguvu sawa kijeshi hapo ndipo Wayahudi watajifunza kuwa heshimu binadamu wenzao.

Merikani ikiendelea kudekeza jamaa hawa - Dunia siku moja inaweza kujikuta inaingia vita ya tatu ya Dunia kutokana na ulaghai wao wa kujifanya Waarabu na WA Persia/Iran wana mpago wa kuvamia Taifa lao, hawataki Taifa lolote mashariki ya kati liwe na nguvu kijeshi - wanataka wabaki wao TU waendeleza ubabe wao.
 
asilimia 90 wanapewa na marekani,asilimi 5 wananunua ufaransa,uk,asilimia 5 wanatengeneza wao lakini baadhi kwa teknology ya kuiba.

hata kuiba nako si kazi rahisi,ni maarifa na mbinu ya hali ya juu.kudos to israel for stealing military technology from other nations.
 
Al-Qassam Brigades bombed Tel Aviv directly with 10 rockets affectively,


[h=2]Which came first? Palestinian rockets or Israeli violence?[/h]Source; AlisonWeir.org - Journal - Which came first? Palestinian rockets or IsraeliÂ-violence?


[TABLE="class: h89 h89-fix"]
[TR]
[TD]Gaza doctors deliver baby after mother dies > http://www.aljazeera.com/category/city/gaza

Child given chance to live after mother died of her injuries following Israeli air raid in the Gaza Strip.

Psychologist: We are Unable to Answer the Questions of Gaza’s Children
Source; Psychologist: We are Unable to Answer the Questions of Gaza’s Children

[h=1]Israeli violent crimes against Palestinians: Documentation and Analysis[/h]
Source; Israeli violent crimes against Palestinians: Documentation and Analysis

[h=2]The New York Times amplifies Israeli propaganda[/h]Source; The New York Times amplifies Israeli propaganda « Aletho News

[h=2]Mishaal explains Hamas’s strategy in dealing with the Israeli occupation[/h]
Source; Mishaal explains Hamas's strategy in dealing with the Israeli occupation « Aletho News


[h=2]Israel: promised land for Jews … as long as they’re not black?[/h]Source; Israel: promised land for Jews … as long as they're not black? « Aletho News


Waisraeli wamelaaniwa na Mwenye-ezi Mungu.

Ni wakaidi, ni wabaguzi wa kila mtu,hawana uaminifu,hawasadikiki,wadhalimu na magaidi wa kwanza ni wao.WEZI wa ardhi za watu.


[h=1][/h]
BADO UNAKUTA MTU ANAWATETEA WAISRAELI WAKASAHAU WALIWAFANYA NINI WAAFRIKA WA ETHIOPIA AMBAO NI WAYAHUDI KIDINI KAMA WAO, WAKATI WA VITA NA WAPALESTINA WALIKWENDA WA-FALASHA KWA WINGI KUTOA MCHANGO WA DAMU KUSAIDIA JESHI LA UADUI LA ISRAEL HAPO NDIPO WALIPOPIGWA NA MSHANGAO BAADA YA KUFUKUZWA KUTOKA KWA FOLENI WALIYOKUWA NA KUAMBIWA DAMU YENU HAITUFAI KWASABABU NYIE NI WAAFRIKAAAA!!!




[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
.
 
Mwisho wa siku itakuwa kama Qur-an ilivyo sema,miongoni mwa dalili za qiyama moja wapo ni kwamba" palestine itakuwa chini ya utawala wa Israeli"

Tupatie hiyo aya tafadhari inayosema hivyo
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom