1080, 4K Video downloader

1080, 4K Video downloader

Kama unataka video za YouTube kwa simu, hata videoder app inadownload fresh tu tena fasta. Sasa hiyo video ya dakika 5 ina mb 961View attachment 1628899

Mkuu natumia iPhone hiyo Videoder kwenye simu yangu ni changamoto, itapendeza ukinipa mbinu kupitia pc, Nahitaji hata hiyo 1080 sawa tu.
 
Tumia save from net.com

IMG_1905.png

Unaona hapo hiyo savefrom.net inavyoleta. No sound[emoji849]
 
Habari za pilika wana Jf, bila kuwachosha ngoja niende moja kwa moja kwenye mada yangu

Kutokana na teknolojia kuongezeka kwenye Tv zetu hadi kufika 4k, 8k n.k lakini kila nikiweka hizi video za 720 kwenye TV yangu naziona hazina ubora unaotakiwa.

Sasa nilikuwa na ombi kama kuna mtu anajua programu ya kuweza kudownload hizi video zenye 1080, au 4k tafadhari naomba msaada wako niweze kupakua mwenyewe kupitia Pc.
Tatizo jengine la TV hazipo smart kama Simu/pc hivyo ukiweka video ambayo ipo compressed hata kama ni 4k ama 1080p inakuwa haina quality nzuri.

Na ukitaka top quality video tunaongelea hadi 5GB kwa nyimbo moja, space itakuwa tatizo unless umejiandaa ku invest haswa.

Tv yako ni smart? Tofatuti na TV una simu au pc? Os gani?
 
Back
Top Bottom