1080, 4K Video downloader

1080, 4K Video downloader

MoneyHeist4

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2017
Posts
2,139
Reaction score
3,228
Habari za pilika wana Jf, bila kuwachosha ngoja niende moja kwa moja kwenye mada yangu

Kutokana na teknolojia kuongezeka kwenye Tv zetu hadi kufika 4k, 8k n.k lakini kila nikiweka hizi video za 720 kwenye TV yangu naziona hazina ubora unaotakiwa.

Sasa nilikuwa na ombi kama kuna mtu anajua programu ya kuweza kudownload hizi video zenye 1080, au 4k tafadhari naomba msaada wako niweze kupakua mwenyewe kupitia Pc.
 
Kama unadownload movies za 1080 au 4K hakikisha na TV yako inasupport na hizo format vinginevyo hazitakuwa na ubora au zitakuwa zinaoneshaila sauti haitoki.

Yeah Tv yangu ni 4k
 
  • Thanks
Reactions: Lee
Kuhusu 1080 p movies kama unautumia torrent ,unaeza ukazipata kwenye yts ,il 4k hapana sijui
Habari za pilika wana Jf, bila kuwachosha ngoja niende moja kwa moja kwenye mada yangu

Kutokana na teknolojia kuongezeka kwenye Tv zetu hadi kufika 4k, 8k n.k lakini kila nikiweka hizi video za 720 kwenye TV yangu naziona hazina ubora unaotakiwa.
Sasa nilikuwa na ombi kama kuna mtu anajua programu ya kuweza kudownload hizi video zenye 1080, au 4k tafadhari naomba msaada wako niweze kupakua mwenyewe kupitia Pc.
 
Habari za pilika wana Jf, bila kuwachosha ngoja niende moja kwa moja kwenye mada yangu

Kutokana na teknolojia kuongezeka kwenye Tv zetu hadi kufika 4k, 8k n.k lakini kila nikiweka hizi video za 720 kwenye TV yangu naziona hazina ubora unaotakiwa.
Sasa nilikuwa na ombi kama kuna mtu anajua programu ya kuweza kudownload hizi video zenye 1080, au 4k tafadhari naomba msaada wako niweze kupakua mwenyewe kupitia Pc.
Kama nimekuelewa vizuru unamaanisha unataka video za 1080 ambazo zitaonekana vizuri kwenye Tv yako......i hope ina support hizo video

Hapo shida sio downloader hapo changamoto ni website ya kupata hizo video......i hope zitakua ni movies na series

Kama ni movies na series sehemu nzuri ni kwenye Torrents site
Download Utorrent kisha search.....huko wana wanaweka karibu kila aina ya format na zenye ubora mbali mbali ikiwemo hiyo full hd 1080

Kama hujui kutumia torrent jifunze ujue na madhara yake pia
 
Kama nimekuelewa vizuru unamaanisha unataka video za 1080 ambazo zitaonekana vizuri kwenye Tv yako......i hope ina support hizo video

Hapo shida sio downloader hapo changamoto ni website ya kupata hizo video......i hope zitakua ni movies na series

Kama ni movies na series sehemu nzuri ni kwenye Torrents site
Download Utorrent kisha search.....huko wana wanaweka karibu kila aina ya format na zenye ubora mbali mbali ikiwemo hiyo full hd 1080

Kama hujui kutumia torrent jifunze ujue na madhara yake pia

Ahsante mkuu, ila mimi mpenzi wa video music, so hizi za 720 hazinogi kwenye Tv yangu, nahitaji nipate 1080, au 4k.

Mfano nikipata 1080,au 4k katika nyimbo zetu za bongo itapendeza.
 
IMG_1898.jpg

Mfano hiyo , ila sasa hii inataka malipo.
 
Urudufu wa kazi za wahusika kupitia uhalisia au katika mifumo ya kidigitali ni kosa kisheria chini ya DMCA, RICA kimataifa na kitaifa COSOTA. Kufanya hivyo ni kuhujumu kazi za wahusika na uchumi wa watayarishaji na mapato ya kiserikali, adhabu yake ni faini ya TZS 1.6 Billioni na kifungo cha miaka 16 jera.
 
Ahsante mkuu, ila mimi mpenzi wa video music, so hizi za 720 hazinogi kwenye Tv yangu, nahitaji nipate 1080, au 4k.

Mfano nikipata 1080,au 4k katika nyimbo zetu za bongo itapendeza.
Mkuu kuhusu nyimbo za kibongo sina hakika wanaziupload kwenye quality ipi.....na source kubwa ya kupata nyimbo hizi ni Youtube

Tatizo la youtube hata kama video imekua uploaded kwa quality kubwa kiasi gani unapo play au kudownload speed ya internet yako ndio itaamua udownload kwa quality ipi

Nadhani zipo app za youtube downloader unaweza kuchagua quality unayotaka kudownload

Mkuu Chief-Mkwawa njoo usaidie huku
 
Urudufu wa kazi za wahusika kupitia uhalisia au katika mifumo ya kidigitali ni kosa kisheria chini ya DMCA, RICA kimataifa na kitaifa COSOTA. Kufanya hivyo ni kuhujumu kazi za wahusika na uchumi wa watayarishaji na mapato ya kiserikali, adhabu yake ni faini ya TZS 1.6 Billioni na kifungo cha miaka 16 jera.

Kwahiyo unashauri vipi?
 
Hii idm ninayo huwa nadownload file zingine tu, ila ukingia youtube uki play video haileti chochote.
Unatakiwa ku update browser yako kwanza mkuu..kisha utumie latest version ya idm
And then una add idm extension kweny browser yako..hapo ndio utaweza kuona ikitokea wakati unaplay video

Sent from my SM-G920P using JamiiForums mobile app
 
Habari za pilika wana Jf, bila kuwachosha ngoja niende moja kwa moja kwenye mada yangu

Kutokana na teknolojia kuongezeka kwenye Tv zetu hadi kufika 4k, 8k n.k lakini kila nikiweka hizi video za 720 kwenye TV yangu naziona hazina ubora unaotakiwa.

Sasa nilikuwa na ombi kama kuna mtu anajua programu ya kuweza kudownload hizi video zenye 1080, au 4k tafadhari naomba msaada wako niweze kupakua mwenyewe kupitia Pc.
Tafuta app inaitwa videoder, kwa nyimbo za tz nying zipo 1080 mpaka 2160
 
Back
Top Bottom