wordpress


  1. divisiblebyzero

    Clarity.com Idea

    Habari , Dev. Kama title linavyojieleza . Nina idea ya kufanya kitu kama hicho kwa tz. Natafuta team ya kufanya nayo hiyo project. Au nahitaji advice ya kideveloper au namna ya kupata similar theme . Nawakilisha kwa hayo machache. Karibuni wataalamu.
  2. CodeX

    SOFTWARE Tunatengeneza mifumo ya IT

    :*TUNATENGENEZA MIFUMO YA IT** -INVENTORY SYSTEM (Kwa mauzo ya bidhaa za Dukani na Supermarket) -CUSTOMER MANAGEMENT -ANDROID APPS -BLOGS -WEB SYSTEMS -MOBILE APPS -JOOMLA SITES -WORDPRESS SITES -DRUPAL SITES nk : KWA BEI NAFUU! CALL/TEXT 0755907671