Recent content by zinginary

  1. zinginary

    Je, nini siri na faida au hasara ya kuficha au kutoa ukweli kuhusu umbo la dunia?

    Kale katopic olever ka Earth as sphere MBONA KAMA KANAUSHAHIDI WOTE MELI NA NDEGE ZINASAFIR VIPI SI DUNIA IPO MTINDO WA TUFE MKUU
  2. zinginary

    Ukitumia WhatsApp Web unaweza kuwatoa jela wanaume wote waliouwa wapenzi wao kwa wivu. Ukiwa na mamlaka hayo

    Hawa viumbe NIKUCHUKUA NAKUWEKA MEAAAA USIJE RISK KITU CHOCHOTE KISA MWANAMKE YALINIPATA NIMEJITIBU SINA HAMU NAO NAWAPA PESA NAPIGA NAENDA ZANGU
  3. zinginary

    Hivi ke mmekuaje siku hizi mpaka tuna struggle sana kuwapata?! Mmelishwa nini.?.

    AU UNAWATAKA BURE MADEM WA LEO RAHAA UNACHUKUA UNAWEKA MWAAA ONGA MPE PESA AKUPE K HUNA PESA CHUKUA SABUN ILA MADEM WANEKUWA WARAHISI WEPESI MPK WASIWASI YAAAN NIE NAWAPA WANACHO ITAJI THEN NACHUKUA NAWEKAAA MWAAA
  4. zinginary

    Hivi ke mmekuaje siku hizi mpaka tuna struggle sana kuwapata?! Mmelishwa nini.?.

    Mkuu una umri gni?? MBONA WADADA WANEKUWA WARAHISI SANA KUWAPATA WANAJIRAHISHA SANAA AU NI KWANGU TUU
  5. zinginary

    Nawezaje kuwa na furaha na amani ya roho?

    Mwanangu tambua DUNIA ya leo ndivyo ILIVYO Achana na kuwaza kufarijiwa Mapenz ?? HUU NI ukoma KAMATA DEMU CHUKUA MUWEKEE MWAAAA CHA MSINGI TAFUTA PESA USIPALE KOMAA HASWAAA JICHANGANYE KJN PIGA MISHE YEYOTE MIE BINAFSI WANAWAKE SIJI KUWAAMINI TENA ZAMA NA MABAHARIA SEHEMU YEYOTE KUWA HATA...
  6. zinginary

    Mbona sielewi maisha yanavyoenda, wakuu, nyie mnaishi vipi mtaani?

    Hi hanganue masite ya KUJENGA mkuu MBONA mie na vyet Sina kaz nasonga NAPATA mtaji mkulima nalima NAPATA ya kulipa pango NAPATA na **** napo HITAJI SIWAJUA RAHAA YA DEM UMFAIDI NI VEMA KUMUONGA AMKA ASUBUH ZAMA MASITE SAIDIA FUND NDAN YA MIEZ AU MWAKA INAKUWA FUND MAISHA YANAENDA
  7. zinginary

    Nataka kuikimbia Dar es salaam

    SEMA dar napo tabu ndio hiyo Mkoa Kama MBEYAA ukiwa unaingiza kila day 15 kwa UHAKIKA,uwe na ninadhamu ya hella na plan ya UHAKIKA unatoa.. DAR SMTYM BASI NI SABABU MZUNGUKO WA PESA NI MKUBWA ILA DAH MAISHA YA HAPO..ten inapotea HUKU unaitazama na hujfanya la maaana
  8. zinginary

    Nataka kuikimbia Dar es salaam

    MAN BAKI TU DAR TUPO MIKOAN TUNATAMANI PIA TUJE DAR TENA HUKO KWA MATAJIRI WENGI MY B WANAJENGA JENGA HUKU MIKOAN HATA KAZ ZA ZEGE SAIDOA FUND AU UFUNDI ZIMEKAUKA MZEE NKUSHAUT ZAMA MACHIMBO YA MAJENGO MPYA HUWEZ KOSA KIBALUA MAN PIGA KAZ HUKU UNASAKA AJIRA NYINGINE AU UNAKUSANYA MTAJI KURUD...
  9. zinginary

    Kitu gani huwezi tembea bila kuwa nacho mfukoni, kwenye mavazi uliyovaa?

    Sasa man hiyo so elfu3 SISI TULIOKOSA AJIRA NA HATUNA MITAJI TUNAPO ENDA SITE ZA KUSAIDIA FUND AU KUBEBA ZEGE ,LAZIMA MFUKONI NIWE NA BUKU2 AU BUKU3 MAANA NATOKA GHETO SAA KUMU NA MBILI MPK NAPATA SITE MY B SAA2 HAPO HUWEZ PIGA KAZ NGUMU BILA BREAK FAST NA WALE WA MAMA WANAO UZA SITE MCHANA...
  10. zinginary

    Lissu: Naishi kwenye makazi ya balozi(Ujerumani) kwa sababu maisha yangu hayako salama, nitarejea Ubelgiji

    Anaweza malizwa na haohao CHADEMA ILI MAGUFULI ALAUMIWE, TRICK
  11. zinginary

    Jogoo amuua askari polisi!

    Ahahaha hao jogop Wana ukubwa gan? BINADAMU tumekuwa goigoi kiasi hk KUKU KAUWA MTU
  12. zinginary

    JWTZ na Polisi nao hupiga kura kwenye Uchaguzi Mkuu kwa Tanzania Bara?

    Askari au mwanajeshi AKIWA KAZINI HARUHUSU KUFIKILIA YEYE ANAFWATA ORDER TU.
Top Bottom